logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : พี่-น้อง ประลองเสียว
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

พี่-น้อง ประลองเสียว

ผมได้รู้จักกับหญิงและคบกันมานานพอสมควรแล้ว เธออายุ 18 ปี เป็นคนที่สวยมากๆคนหนึ่ง เธอมีน้องสาวอยู่ 1 คนชื่อน้อง อายุ 15 พี่ น้องเองก็มีแววว่าจะสวยไม่แพ้พี่สาว เราคบกันอย่างมีความสุขเรื่อยมาหญิงเชื่อใจและไว้ใจผม จนผมสามารถไปนอนค้างที่ห้องของเธอได้บ่อยๆ หญิงเองก็ดูจะเข้าใจว่าผมรักเธอ มาระยะหลังจึงนอนกลางแทนน้องสาวยอมให้ผมกอดจูบลูบคลำอย่างเต็มใจ แต่ผมยังไม่กล้าทำอะไรเกินเลยไปมากกว่านี้ เพราะมีน้องนอนอยู่ด้วยข้างๆ วันหยุดสิ้นเดือนเราจะพากันไปเที่ยวที่ตลาดในแม่สอดแต่วันนี้พิเศษหน่อย ตรงที่ว่าผมพาเธอทั้งคู่ไปกินอาหารแล้ว สั่งเหล้ามาดื่มหยอกล้อกับน้องเหมือนกับน้องสาวผมแล้วคะยั้นคะยอให้เธอดื่ม เหล้าด้วย
เธอเมาหน้าแดงแทบเดินไม่ไหว มาถึงที่พักก็หลับเป็นตายด้วยกันทั้งคู่เสียงกรนเบาๆกับลมหายใจที่สม่ำเสมอนั่นเองที
่ บอกให้ผมรู้ผมลุกขึ้นเลิกชุดนอนที่หญิงใส่ขึ้นเธอไม่ได้ใส่ชุดชั้นในนอน เนินขาวที่มีเส้นไหมดำขลับอยู่เล็กน้อย ขับให้เนินเธอดูสะอาดลอยให้เห็นเด่นตา เธอนอนอ้าขานิดๆทำให้รอยแยกเผยอกลีบออกจากกันเล็กน้อย ติ่งไตโผล่แพลมเท่าปลายก้อยดูสวยงามยิ่งมองยิ่งหมดความอดทน ผมรีบสลัดกางเกงตัวเดียวที่นุ่งอยู่ให้พ้นจากร่างกาย ลูบมอแผ่วเบาไปที่บนเนินที่อวบโค้งวางปลายนิ้วกดเข้าสู่ร่องสะกิดตุ่มไต ทำให้เธอมีอาการสะดุ้งนิดๆ จากนั้นก็แหวกกลีบก้มหน้าเข้าไปจ้องมองความสวยสดของหรืบเร้น แล้วแลบลิ้นไล้ไปตามซอกกลีบเม้มปากดูดนมน้อยๆเบาๆ จนได้ยินเสียงเธอสูดปากร่างกายมีอาการกรุตกเป็นระยะน้ำ เหลวๆเหนียวๆเอ่อออกมาจากช่องน้อยถูกปลายลิ้นผมกวาดไปมา จนร่องฉ่ำแล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้นทาบทับกระเถิบให้หน้าขาอยู่ในระดับเดียวกัน หญิงสะดุ้งลืมตาร้อง อุ๊ย! แล้วถามว่าจะทำอะไร ผมเลยทาบปากลงไปดูดปากเธออย่างหืนกระหาย ก่อนเลื่อนออกมาซบหน้าข้างแก้มกระเส่าเสียงบอกที่ข้างหูว่า " ขอผมนะผมรักคุณจนทนไม่ไหวละ " จากนั้นก็โหย่งตัวให้ปลายลำรักจ่อเข้ากับช่องน้องกลางร่อง " อุ้ย...อย่า เดี๋ยวน้องตื่นมาเห็นเข้า ไม่เอานะ..อูย..โอวย์ เธอร้องห้ามออกมาแล้วสูดปาก เมื่อปลายลำของผมถากไถไสเข้ากับติ่งเนื้อน้อย ก่อนกระถดกระถอยกลับมาสอดเข้าไปในช่องหลืบเกือบครึ่งลำ เนื้อตัวเธอกระตุกสั่นมีอาการเกรงบิดตัวแต่ไม่ขัดขึน ปล่อยให้ผมกดลำเข้าไปเรื่อยๆ ในจังหวะกระตุกจนมิดสุดถึงได้กดคาค้างไว้ พลางจับเสื้อเธอรูดออกทางศีรษะ เมื่อร่างกายเธอเปลือยเปล่าผมก็ซุกหน้าเข้าหาสองเต้าอันอวบอิ่ม สูดดมไต่ปากขึ้นสู่ยอดที่ชูชัน แล้วงับดูดดุนด้วยลิ้นหญิงแอ่นอกและขยับสะโพกเคลื่อนไหว จนผมรู้สึกเสียวซ่านที่ลำรักโยกคลอนไปมาในช่องสวาท จึงกระดกสะโพกชักลำเข้าๆ ออกๆ ไม่นานเธอก็ส่งเสียงคราง กระชับช่องสวาทดูดเป็นจังหวะเพิ่มความเสียวซ่านให้กับผมจนเผลอกระแทกหนักๆ โดยไม่ทันคิดว่าน้องสาวเธอจะรู้สึกตัวตื่นมารับรู้หรือไม่หญิงเองก็เช่นกัน เธอกอดรัด
ส่ายสะโพกครวญครางออกมาอย่างลืมตัว สายหน้าสะบัดไปมาบ่งบอกถึงอารมณ์ที่สะกดกลั้นไม่อยู่ ผมเองก็โหมกระแทกไม่หยุดหย่อนจนกระทั้งกลั้นการทะลักทะลายไม่อยู่ ผมกดกระแทกสุดแรงปล่อยน้ำเสียวที่กักเก็บมานานเข้าสู่เนินสวรรค์ที่รอรับ อยู่ หญิงผวาสุดตัวกอดรัดผมเกรงร่างเหยียด เธอคงถึงพร้อมผมในเวลาไล่เลี่ยกัน เรากอดกันแน่นิ่ง ระบายลมหายใจราดรดกันจนแผ่วจาง แล้วเธอก็ผล็อยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย แต่อารมณ์ดิบของผมยังคุโชนไม่ยอมดับ เมื่อมองไปทางน้องที่หลับตาพริ้ม แล้วลองเอื้อมมือไปลูบเนินสงวน ที่นูนเด่นไม่แพ้พี่สาวและผมค่อยรูดกางเกงขาสั้นที่เธอใส่ออก หน้าท้องแบนเรียบ ร่องสีแดงสดเพราะยังใหม่ ผมไม่ลังเลต่อไปอีกแล้วที่จะถอนลำรักออกจากช่องของหญิง ซึ่งมันผงาดเต็มช่องน้อยขณะเกิดอาการกระสันเพราะน้อง ลำของผมอาบชโลมด้วยคาวขาวข้น ผมดันขาน้องให้กางเต็มที่ แล้วขยับไปทาบทับสอดใส่ เข้าไปในช่องทีเผยอกลีบกดดันกระดกแผ่ว น้องมีอาการสะดุ้งแต่ผมไม่เปิดโอกาสให้เธอได้สติ รีบทาบปากลงไปปิดปาก ดูดส่งลิ้นเข้าไปคว้านสองกระพุ้งแก้ม แล้วขยับกดเข้าไปเรื่อยๆ น้องคงตื่มาเห็นผมกับพี่สาวเธอนานแล้วและเธอคงเกิดอารมณ์งุ่นง่านเช่นกันถึง ได้แฉะไป
หมด เสียงเธอครางในลำคอ สองมือพยายามที่จะดันหน้าอกผม ทำให้ผมต้องเร่งโหมแรงเต็มที่ แต่คราวนี้มันเนิ่นนานกว่าครั้งแรก ที่ทำกับพี่สาวเธอมากเพียงชั่วครึ่งระยะทางสาวน้อยก็เริ่มสนองตอบ กอดรัดดูดปากผม และในช่วงที่เธอกำลังเกิดอารมณ์เต็มที่รับรู้ความเสียวซ่านอย่างหนัก ผมก็ฉีดน้ำเสียวเข้าไปในท้องของเธออีกคน เธอผวากอดผมอย่างตกใจ กับสิ่งแปลกปลอมที่พุ่งใส่ด้วยไอร้อนระอุผมกดนิ่งร่างเกรง ระบายความเสียวจนสุดพักเหนื่อยทาบบนร่างเธออีกพักก็เคลื่อนไหวต่อเธอเองคง เกิดอารมณ์
ต่อเนื่องขึ้นมาอีก คราวนี้ผมขยับไปถอดเสื้อผ้าเธอไป แล้วทำทุกอย่างจนหนำใจ เหมือนพี่สาวเธอที่ได้รับจนเรียบร้อย อีกครั้ง จากนั้นเราสามคนที่นอนเปลือยกายก็กอดก่ายกันหลับโดยมีผมนอนกลาง แล้วคืนต่อมาผมก็ทำทุกอย่างได้สะดวกเพราะสองคนพี่น้องต่างพร้อมใจกันช่วยผม ให้ได้รับ
ความสุขมากขึ้น ผมสลับเปลี่ยนหมุนเวียนกับเรือนร่างของหญิงสาวอย่างชนิดถึงไหนถึงกัน มันอย่างหาที่เปรียบไม่ได้เลยครับ
abc1234ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
สนุกดี จัง  โชค ก้อ ดี ด้วย  
rakkoonออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I

รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต