logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

น้าชายที่แสนดี

วันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมนอนดูโทรทัศน์อยู่บ้าน ก็แต่งตัวสบายๆ นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียว แล้วก็เผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ มารุ้สึกตัวอีกทีก็ได้บินเสียงเด็กสองคนคุยเบาๆ อยู่ข้างๆ แต่ผมไม่ได้ลืมตาตื่นขึ้นมาทันทีเพราะได้ยิน เสียงเล็กๆนั้นพูดคุยถึงสิ่งที่ใต้ข้าวม้าของผม ผมคิดอยู่ในใจว่าเด็กทั้งสองจะทำอะไรต่อไปคิดๆแล้วก็เสียวล่วงหน้าเล่นเอาเอ็นแข็งจนปวดหนึบ “อย่าเลยฝน เดี๋ยวน้าแทนตื่น” เสียงนั้นเป็นเสียงของน้องแนนหลานสาวของผมเอง เมื่อได้ยินอย่างนั้นผมจึงแกล้งกรนเบาๆ ให้เธอคิดว่าผมหลับสนิทแน่แน่ แล้วผมก็รู้สึกว่ามีมือมาแตะๆ บริเวณลำเอ็นที่โป่งพองเบาๆ เหมือนหยั่งเชิง ผมหรี่ตาดูก้เห็นว่าเป็นมือของน้องฝนเพื่อนของน้องแนน เธอใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้บีบเบาๆ “แข็งจัง” เธออุทาน ผมเกร็งท่อนเอ็นให้กระดกสู้มือ เด็กสาวทั้งสองตกใจนิดหน่อยร้องอุ้ยปล่อยมือออกแต่เห็นผมยังหลับตา เด็กทั้งสองจึงจับเล่นต่อ เมื่อเห็นผมนอนเฉยทีนี้ก็เลยได้ใจจับเล่นกันอย่างสนุกมือ ดุ้นเอ็นของผมถูกเด็กสาววัยสิบขวบทั้งสองบีบคลำด้วยความมันเขี้ยว ความเสียวทวีขึ้นเรื่อยๆ เล่นเอาผมต้องกระดกเอ็นเป็นจังหวะๆ อยากจะกระฉูดน้ำออกซะให้รู้แล้วรู้รอดแต่ก็พยายามอดทนไว้อย่างถึงที่สุด ภาพท่อนลำภายใต้ผ้าขาวม้ากระดกงึกๆอยู่ตรงหน้ามันยิ่งเพิ่มความอยากรู้แก่เด็กสาววัยสิบขวบทั้งสองเข้าไปใหญ่ว่าอะไรอยู่ข้างใน “ลองเปิดดูมะ” น้องแนนบอกพลางมองหน้าน้องฝน ส่วนผมนั้นใจระทึก สักพักเธอก็ค่อยๆเลิกชายผ้าขาวม้าที่ผมนุ่งอยู่ขึ้น ท่อนเอ็นของผมสัมผัสกับไอเย็นทำให้รู้ได้ว่าขณะนั้นมันออกมาอวดแก่สายตาเด็กน้อยทั้งสองแล้ว ผมเกร็งกระดกงึกงักอีกสองสามที ปรือตามองเห็นเด็กทั้งสองทำหน้าตกใจแล้วยิ้มอ้าปากแบบอายๆ เพราะไม่เคยพบเคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อน “หูว..ของน้าแทนใหญ่กว่าของพี่ยอดอีก” น้องฝนอุทาน และเอ่ยถึงขนาดของผมเปรียบเทียบกับของพี่ชายวัย 18 ของเธอ น้องแนนถามว่าเคยเห็นของพี่ยอดเหรอ น้องฝนจึงเล่าให้ฟังว่าเคยแอบดูพี่ชายเธอแก้ผ้า “พี่ยอดชอบทำแบบนี้ด้วย” ผมเห็นน้องฝนกำมือหลวมๆ รูดขึ้นรูดลง ซึ่งแสดงว่าเธอเคยแอบเห็นพี่ชายชักว่าวมาแล้ว “พี่เขาทำทำไมเหรอ” น้องแนนถามด้วยเสียงที่สนใจ น้องฝนบอกว่าไม่รู้ “ทำแบบนี้แทบทุกวันเลย ทำๆไปแล้วมีฉี่ไหลออกมาด้วย ” เด็กฝนบรรยายให้เห็นภาพ ทั้งสองพินิจดูท่อนเอ็นของผมอย่างสนใจ ต่างเกี่ยงกันว่าใครจะลองจับดูก่อน ปรากฎว่าน้องแนนใจกล้ากว่า เธอค่อยๆเอามือแตะๆท่อนเอ็นเปลือยอันเขื่องกว่าข้อมือของเธอแล้วกำเอาไว้ในอุ้งมือ บีบเบาๆ “ร้อนจังเลย” เธอครางเบาๆ “แข็งเหมือนไม้เลยฝน” เธอบีบเบาๆอีกสองสามที คงสังเกตุเห็นหนังหุ้มที่มันรูดขึ้นลงได้ เธอจึงค่อยๆรูดลงถัวถอกแดงเปิดออกมา เธอทำหน้าบอกไม่ถูกแล้วรูดกลับขึ้นไป จากนั้นก็รูดขึ้นๆลงๆ ช้าๆ น้องฝนรีบบอกว่าพี่ยอดชอบทำแบบนี้ล่ะ น้องแนนร้องว่าเหรอแล้วเธอรูดขึ้นๆ ลงๆ เร็วขึ้น อย่างต่อเนื่องเล่นเอาผมเสียวลอบซูดปากเบาๆ น้องฝนบอกว่าของลองทำบ้าง มือน้อยๆของน้องฝนจับเอ็นแข็งโป๊กของผมแน่นแล้วชักขึ้นลงแบบที่เห็นพี่ชายทำ เธอชักถี่เสียจนผมเกร็งท้องแน่นเพื่ออั้นน้ำไม่ให้กระฉูด แต่กระนั้นก็มีสำลักน้ำเมือกออกมาสองสามขยอก เด็กสาวละมือออกไปป้ายน้ำเมือกที่เปื้อนมือกับผ้าขาวม้าที่ผมนุ่ง น้องแนนไม่ปล่อยให้ว่าง เธอรีบจับแล้วรูดต่ออย่างสนุกมือ เด็กสาวทั้งสองก็ผลัดกันรูดว่าวให้ผมอย่างสนุกสนาน คนเดียวบ้าง สองคนบ้าง ผมนั้นเสียวแทบขาดใจ ในที่สุดก็ทนไม่ไหวต้องเกร็งกระดกท่อนเอ็น ขมิบก้นกระฉูดน้ำกามขาวข้นออกมาเป็นระลอกๆ จนเลอะเทอะหน้าท้องผมไปหมด บางระลอกกระฉูดมาถึงคางเลยทีเดียว เด็กทั้งสองร้องกรี๊ดกร๊าดแล้วพากันวิ่งหนีออกจากห้องผมไป
วันรุ่งขึ้นเด็กสาวทั้งสองหน้าแดงเมื่อเห็นหน้าผมแล้วพยายามจะเดินหนี ผมเรียกให้เข้าไปในบ้าน แล้วบอกว่าผมรู้ว่าพวกเธอทำอะไรกับผมเมื่อวานแล้วขู่ว่าจะไปบอกพ่อแม่เธอ เด็กสาวร้องเสียงหลง เพราะกลัวโดนตี เรื่องทะลึ่งๆแบบนี้พ่อแม่เธอรู้เข้าคงตายแน่ๆ ผมเลยบอกว่าจะไม่บอกก็ได้ แต่มีจ้อแม้ว่าจะต้องทำให้ผมอีก เด็กสาวมองหน้ากันแล้วมองซ้ายมองขวา แล้วพยักหน้าช้าๆ เหมือนเธอเองก็อยากเล่นอยู่เหมือนกัน ผมนั้นลิงโลดรีบปิดประตูบ้านเรียบร้อยแล้วพาเด็กสาวทั้งสองเข้าไปในห้องนอน จากนั้นผมก็ไปนุ่งผ้าขาวม้า แล้วไปนอนบนเตียงจัดท่าทางเรียบร้อยแล้วเรียกเด็กสาวทั้งสองที่นั่งอยู่ปลายเตียงเข้าไปหา คราวนี้ไม่ต้องลังเลอะไรอีกแล้ว ผมเปิดผ้าขาวม้าออกให้เห็นกันจะๆ น้องแนนเป็นคนแรกเหมือนเคยที่เอื้อมมือมากุมท่อนเอ็นแข็งปั๋งไว้ในมือแล้วรูด สักพักก็ให้น้องฝนผลัดรูดว่าวให้ผมบ้าง แรกๆ ทั้งสองก็กล้าๆ กลัวๆ เมื่อเห็นผมเสียวทั้งสองก็รูดว่าวให้ผมอย่างสนุกสนานจนผมงี้เสียงสุดกู่ไปเลยครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต