logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : หลานสาวผมเป็นเด็กแก่แดดอายุแค่สิบสี่..เองแต่ร่านสุดๆ  2
zeedaofออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
รายละเอียดผู้ใช้ 

หลานสาวผมเป็นเด็กแก่แดดอายุแค่สิบสี่..เองแต่ร่านสุดๆ  2

หลานสาวผมเป็นเด็กแก่แดดอายุแค่สิบสี่..เองแต่ร่านสุดๆ  2
                วันต่อมาพวกน้องๆเขาก้อมากันมาแล้วก้อเล่นๆกันไปเปิดแอร์อยู่อยู่ข้างล่างกันผมนั่งเล่นคอมเล่นhi5 เล่นเอมไปเรื่อยๆมุกก้อมานั่งข้างๆผมชวนผมเล่นปลาเป็นปลาตายกันผมก้อขี้เกียจแถมตอนนั้นผมกำลังตุยกับเพื่อนอยู่แต่มุกไม่ยอมมุกก้อเลยเอาตัวเข้ามากอดผมแล้วเอาหน้าอกมาถูๆผมก้อไม่รู้ว่าจงจัยหรือไม่จงจัยแต่ตอนนี้สติผมไม่อยู่กะเนื้อกะตัวแล้วผมก้อเลยไปเล่นด้วยเยยตอนนั้นผมซวยดันเป็นผมเลยเป็นขั้นแรกผมเข้าไปห้องน้ำก่อนผมก้อคลำๆไปเจอน้องมุกครับแต่ผมไม่บอกชื่อครับเงียบไว้เพราะอยากรู้ว่ามุกคิดเหมือนที่ผมคิดรึเปล่าผมก้อเลยเริ่มที่จะลูบไล้ตัวมุกไปเรื่อยๆมุกก้อไม่ว่าอ่ะไรผมก้อเลยเอามือไปจับนมมุกเลยครับผมแกล้งสะดุ้งแล้วบอกว่าขอโทดแล้วบอกชื่อมุกออกไปแล้วเอาผ้าออกผมผมสังเกตุเห็นหน้ามุกแดงเถือกเลยครับมุกก้อหน้าแดงแล้ววิ่งมาทุบอกผมแล้วบอกว่า"พี่เปอร์ บ้าพี่เปอร์ลามกที่สุดเลย"ผมกระซิบบอกมุกไปว่า"พี่จะ แอบไนห้องน้ำนะ"จากนั้นมุกก้ออกไปแล้วเริ่มนับผมทนไม่ไหวควยผมมันดันกางเกงผมเลยรูกซิบกางเกงออกแล้วเอาออกมาโชว์ไว้เลยเพราะยังไงมุกก้อไม่เหนอยู่แล้วพอสักพักมุกก้อเข้ามาไนห้องน้ำแล้วก้อเข้ามาหาผมแล้วก้อเริ่มคลำตั้งแต่ขาขึ้นมาจนไกล็ขึ้น ไกล้ขึ้นแล้วทันไดนั้นก้อเกิดเหตุการไม่คากฝันขึ้น! หมับ!

มุกเอามือมากำของผมแล้วก้อชักขึ้นลงๆผมงี้ตกไจมองหน้าน้องเค้าปรากดว่าผ้าปิดตาไม่อยู่แล้วผมมองมุกแล้วถามมุกว่าจะทำอ่ะไรแล้วมุกก้อบอกว่า"พี่เปอร์หนูรักพี่ค่ะ หนูขอเป็นของพี่เปอร์นะคะ" ผมงงเป็นไก่ตาแตกนี่กูได้อีกคนแล้วหรอเนี่ยเด็กป6เนี่ย  ผมเริ่มจะเสียวแล้วผมถามมุกว่า"มุกก.....อา ..มุกเคยทำไห้ไครรึเปล่า....อา ทำไมเก่งจัง"
มุกมองผมแล้วทำหน้าเหมือนโมโหแล้วก้อมองค้อนทีนึงแล้วบอกว่า"บ้าเปล่าพี่หนูจะเคยกะไครได้ไงล่ะ หนูดูจากคริปเอาอ่ะ หนูจะไห้พี่เป็นคนแรกและคนสุดท้ายนะคะ"OoOผมคิดไนไจนี่กรูได้เปิดซิงเด็กป6อีกแล้วหรอวะแค่หมวยกะนุ่นกูก้อไม่ไหวแล้วนี่กูต้องมาทำกะมุกอีกหรอแต่ตอนนั้นตวามเงี่ยนมันครอบงำครับครับผมไม่ไหวแล้วเลยจับมุกนอนลงแล้วถอดเสื้อผ้ามุกออกโอ้พระเจ้านมมุกแหลมมากผมอดไจไม่ไหวก้มลงไปดูดทันทีดูดไปข้างนึงอีกมือก้ออยู่ไม่สุกไปบีบขยำอีกข้างเล่นสส่วนอีกมือก้อกำลังล้วงเข้าไปไนกางเกงที่สั้นรัดรูปล้วงเข้าไปเจอเต้าตัวน้อยยยแต่มันไม่น้อยอย่างที่คิดมันช่างโหนกนูนจิงๆแถมขนก้อมีเยอะมากแต่เรียงตัวกันเป็นระเบียบผมทนไม่ไหวจูบไล้ลงไปจนถึงเต้าตัวน้อยแล้วก้อลงลิ้นจัดการทั้งดูดที่แตดและไนรูสวาทเล่นพอดูดไปสักพักก้อเล่นท่า69กัน ซักพักมุกก้อเกิดอาการเกร็งกระตุกสัก2-3ทีแล้วน้ำสวรรนก้อไหลลงมาเยอะมากผมก้อจัดการดูดกลืนไห้หมดมุกก้อบอกว่า"พี่เยดสักทีเหอะหนูไม่ไหวแล้วจากนั้นผมก้อจับถ่างขามุกออกแล้วก้อเริ่มแทงเข้าไปเบาๆก่อนพอเข้าไปแค่หัวมุกก้อบอกว่า"โอ้ยเจ็บๆพี่เจ็บจัง...ฮือฮือโอ้ยพี่"ผมอยุดแล้วก้มลงไปจูบๆกลับมุกรอไห้รูหีมุกชินแล้วค่อยดันเข้าไปทีละนิดจนสุดแล้วผมก้อรู้สึกเหมือนมีเสียงดังกรึ้บหมวยร้องออกมาสุดเสียงครับรอสักพักนึงผมก้อเริ่มซอยจากช้าๆจนเร็วขึ้นแรงขึ้นจนเสียงเนื่อกระทบกันดังพับ พับ พับ พับมุกนั้นครางออกมาสุดเสียงและบอกไห้ผมแรงอีกแรงอีกผมก้อซอยแรงๆไปสัก10นาทีผมก้อถึงจุดสุดยอดแตกคารูมุกผมแช่ค้างไว้สักพักจากนั้นก้อดึงออกผมเห็นเลือดไหลออกมาด้วยแหละผมบองหาทิดชู่เอามาเช็ดไห้และสังเกตุเห็นว่าของมุกนั้นบวมขึ้นอย่างเหนได้ชัดสักพักผมก้อไห้มุกแต่งตัวแล้วออกไปนอกห้องน้ำเท่านั้นแหละอื้อหือหน้าสลอนกันตรงหน้าห้องน้ำแถมแต่ละคนหน้าแดงกะนทั้งนั้นทุกคนท่อนล่างแก้กันหมดแล้วก้อมีมือไปเกี่ยวกันอยู่ทุกคนพอเส็ดเพื่อนๆมุกก้อแซวมุกตลอดมุกนี่หน้าแดงเงียบม่พูดอ่ะไรเลยเพื่อนมุกทุกคนบอกว่าไว้ไห้ผมเปิดซิงไห้ด้วยนะคะผมงี้อ้าปาดค้างผมจะได้เปิดซิงเด็กป6ถึง5-6คนไนตอนนี้เพื่อนมุกแต่ละคนห่นดีทั้งนั้นหน้าตาก้อสวยขาวหมวยอึ๋มทุกคนเมื่อยละครับเด๋วผมจะมาเล่าต่อเพราะผมได้เปิดซิงทุกคนเลยครับได้ไนวันเดียวกะได้มุกแหละครับและวันต่อมาผมก้อได้รู้จัก กลับคำว่าฟ้าเหลืองไนชีวิตตัวเองแต่ก้อถือว่าคุ้มเพราะได้เปิดซิงเด็กป6ถึง5-6คนไนทีเดียว

จบแล้วคับเรื่องนี้ผมค่อนข้างจะเหนื่อยมากเพราะโดนพวกเทอทำเกือบทุกวันแต่เรื่องนี้หมวยกับนุ่นยังไม่รู้นะครับท่าความแตกล่ะก้อผมได้ขาดเป็นชิ้นๆแน่แน่T^Tและวันนั้นก้อมาถึง!ไว้ต่อตอนหน้านะครับสาวๆเรียกละอูย ผมยังหมดแรงอยู่เลยนะเนี่ยแต่ก้อต้องตามไจเด็กเขาหน่ะคับไปแล้วครับบ้าย บายยังไงห้อขอบคุนกันหน่อยนะ
วราภรณ์หรือโบว์ เด็กสาววัย 21 ปีเธอเป็นเด็กต่างจังหวัดทางภาคเหนือได้เข้ามาเรียนที่ต่อระดับมหาลัยที่กรุงเทพเนื่องด้วยครอบครัวเธอไม่มีญาติที่นี่เธอจึงจำเป็นต้องอาศัยอยู่หอพักตัวคนเดียวแรกๆเธอรู้สึกเหงามากเพราะเธอยังไม่มีเพื่อนเลยหลังจากที่กลับมาจากเรียนเธอก็เอาแต่อยู่ในห้องไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนแต่ไม่นานหลังจากนั้นเธอเองก็เริ่มที่จะชินแม้เธอจะมีเพื่อนบ้างแต่ก็น้อยครั้งนักที่เพื่อนจะแวะมาเล่นกับเธอที่ห้องวันหนึ่งเสียงโทรศัพท์ในห้องเธอก็ดังขึ้น" สวัสดีค่ะ……โบว์พูดอยู่ค่ะ ""โบว์เหรอ….นี่แม่เองนะ…"" ว่าไงคะแม่..มีอะไรเหรอ ""คือพ่อกับแม่น่ะได้คุยกันแล้วว่าจะส่ง บอยมันไปเรียนที่กรุงเทพน่ะหนูจะว่าไงจ๊ะ "" ก็ดีสิคะ….หนูเองอยู่ที่นี่น่ะเหง๊าเหงาถ้ามีน้องมาอยู่ด้วยคงหายเหงาไปเยอะเลยค่ะ "" เหรอ…งั้นก็ดีแล้วยังไงก็จัดห้องไว้รอน้องด้วยนะ "" ค่ะ…ได้ค่ะ…แม่ไม่ต้องเป็นห่วง"หลังจากที่วางสายจากแม่ไป เธอรู้สึกแปลกๆพิกลแน่นอนว่าเธอดีใจที่น้องชายของเธอจะมาอยู่ด้วยและนั่นหมายถึงว่าเธอจะต้องใช้ชีวิตอยู่ในห้องที่ไม่ใหญ่มากนักนี้กับผู้ชายถึงแม้ว่าจะเป็นน้องชายของเธอก็ตาม 3ปีก่อนที่เธอเข้ามาอยู่ในกรุงเทพน้องชายเธอเพิ่งจะอายุ 13 เรียนอยู่ชั้นม.1 อยู่เลย แต่วันนี้น้องชายของเธอกำลังจะขึ้นชั้น ม.4ซึ่งคงจะดูเป็นวัยรุ่นเต็มตัวแล้ว"จะคิดอะไรมากล่ะเรา…น้องเราเองแท้ๆ…เฮ้ออ…จัดห้องดีกว่า"วันนี้อากาศร้อนมากซึ่งก็เป็นปกติอยู่แล้ว เธอมารอรับน้องที่สถานีรถไฟ 1อาทิตย์ช่างผ่านไปเร็วเหลือเกิน เพราะเธอเอาแต่เรียนอย่างเดียวถึงแม้โบว์จะมีหน้าตาน่ารักเวลายิ้มจะเห็นเขี้ยวทั้งสองข้างของเธอยิ่งทำให้เธอดูมีเสน่ห์มากขึ้นท่อนแขนที่เรียวเล็กขาวเนียนหน้าอกที่ขนาด 34นิ้วของเธอนั้นช่างดูอวบอิ่มน่าบีบเคล้นยามเมื่อเธอใส่ชุดนักศึกษาที่ตัวเล็กมันจะดันเสื้อออกมาจนกระดุมแทบปริเนื่องจากเธอเป็นคนตัวเล็กนั่นเองแล้วเธอเองยังเป็นคนที่ไมาชอบใส่เสื้อซับในด้วยหนุ่มๆที่เดินผ่านถึงกับจ้องที่หน้าอกของเธอเลยทีเดียวเพราะสามารถมองเห็นชั้นในลายลูกไม้ได้อย่างชัดเจนเวลาที่ก้อลงหยิบของจะเห็นร่องอกที่เบียดชิดกันแน่นเล่นเอาใครที่ได้เห็นถึงกับใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว เอวของเธอเล็กคอดกิ่วรับกับสะโพกที่ผายออกอย่างกลมกลืนเสียงประกาศจากสถานีบอกให้รู้ว่ารถขบวนไหนกำลังเข้าเทียบชานชลา ไม่นานเธอก็เห็นน้องของเธอเดินลงมาจากขบวนรถน้องของเธอดูหล่อล่ำเธอคิดว่าอย่างนี้อีกคงมีแฟนแน่ๆ"พี่โบว์ครับ…หวัดดีครับ "" อืมมม….มีกระเป๋าแค่นี้ใช่ไหม ""ครับ..มีแค่นี้แหละ…แล้วเราจะไปหอพี่โบว์กันยังไงครับ "" ก็เดี๋ยวนั่งtaxi ไปไง"หลังจากออกมาจากตัวสถานีเธอก็ขึ้นรถแท็กซี่มุ่งหน้าสู่หอพักของเธอแอร์บนรถนั้นไม่เย็นเอาซะเลยประกอบกับวันนี้อากาศร้อนจัดยิ่งทำให้เธอรู้สึกร้อนไปหมดทั้งตัวเธอกระพรือเสื้อเพื่อที่จะคลายร้อนให้ตัวเอง บอยเด็กหนุ่มวัย 16ซึ่งนั่งติดกับพี่สาวอยู่เบาะหลังถึงกับหายร้อนในพริบตาเพราะยามที่พี่สาวขยับคอเสื้อเขาเห็นหน้าอกอับอวบอิ่มที่ห่อหุ้มด้วยชุดชั้นในสีขาวอย่างเต็มตาบริเวณร่องอกที่มีเหงื่อเม็ดเล็กๆขึ้นมาค่อยๆรวมตัวกันแล้วใหลเข้าไปตรงร่องอกที่เบียดกันชิดแน่นนั้น ช่างเป็นภาพที่เซ็กซี่จริงๆเขาไม่เคยมองพี่สาวของเขาแบบนี้มาก่อนเมื่อตั้งใจดูจริงๆแล้วพี่สาวของเขาก็ดูเซ็กซี่ไม่เบา" มองอะไรล่ะบอยคนยิ่งร้อนๆอยู่ "" เปล่าครับผมมองหน้าต่างฝั่งพี่โบว์ต่างหากเขาแก้ตัวน้ำขุ่นๆซึ่งโบว์ก็ไม่ได้สนใจมากนักเมื่อถึงหอแล้วทั้งบอยและโบว์ต่างก็วุ่นวายอยู่กับการจัดของเก็บของกว่าจะเสร็จพระอาทิตย์ก็ลับขอบฟ้าไปแล้ว" พี่ไม่ไหวแล้วล่ะ ร้อนเหลือเกินเดี๋ยวพี่อาบน้ำก่อนนะแล้วค่อยหาอะไรกินกัน "" ครับ ก็ดีเหมือนกันเดี๋ยวผมจะได้อาบน้ำต่อจากพี่โบว์เลย"ขณะที่โบว์กำลังอาบน้ำบอยก็ใช้เวลาส่วนนี้ในการสำรวจห้องพี่สาวห้องนี้ก่อนเขาเข้ามาดูเห็นระเบียบแต่หลังจากที่เก็บของๆเขาแล้วมันทำให้ดูรกๆพิกล เพราะขนาดห้องเท่าเดิมแต่ของกลับเพิ่มขึ้น"นี่ตู้เสื้อผ้าของพี่โบว์นี่ "บอยเอื้อมมือไปเปิดตู้เสื้อผ้าของโบว์พี่สาวอย่างวิสาสะเขาเห็นชุดต่างๆของพี่ทั้งชุดเที่ยวที่เก็บไว้อยู่ในสุดแสดงว่าแทบไม่เคยหยิบมาใส่เลย ชุดนักศึกษาชุดใส่อยู่กับห้องธรรมดาและ…ชุดชั้นในเขาหยิบขึ้นมาดูอย่างไม่รูฃู้ตัวภาพร่องอกพี่สาวแว๊บเข้ามาในความคิด เขาค่อยเอาชุดชั้นในขึ้นมาสูดดม"อาาาาาา……ทำไมของพี่สาวเราหอมขนาดนี้นะอืมมม…ใหญ่ด้วยนะเนี่ย…แค่ดมควยก็แข็งแล้ว"ขณะที่เขาใช้มือจับชุดชั้นในขึ้นมาดมอีกมือที่ว่างอยู่ก็เอามือถูกับควยนอกกางเกงยีน ตอนนี้เด็กหนุ่มรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาเป็นอย่างมากควยนั้นแข็งโด่จนบอยปวดไปหมดเป็นจังหวะพอดีกับที่โบว์เปิดประตูห้องน้ำมาเห็นพอดีแต่คงเป็นเพราะบอยกำลังเงี่ยนเขาจึงไม่ได้สนใจอะไรรอบข้างมากนักโบว์ตกใจมากกับภาพที่เห็นเธอปิดประตูห้องน้ำแล้วแกล้งทำเสียงดังๆเหมือนกับว่ากำลังจะออกจากห้องน้ำแล้ว" เอ้าบอย….ปะ…ไปอาบน้ำได้แล้ว ""เอ่อ….ครับๆๆ"บอยมีท่าทีสงสัยอย่างชัดเจนเขารีบหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเข้าห้องน้ำทันทีโบว์เดินตรงไปที่ตู้เสื้อผ้าเมื่อเปิดตู้ดูปรากฏว่าชุดชั้นในของเธอไม่ได้เก็บอยู่ที่เดิมที่เธอเคยเก็บเธอรู้สึกแปลกๆที่มีผู้ชายมาทำอย่างนี้กับของๆเธอรู้สึกถึงอารมย์ที่แปรปรวนอยู่ข้างใน หีของเธอเริ่มที่จะขมุบขมิบแล้วว."ทำไมแค่นี้ต้องเงี่ยนด้วยนะ "" อูยยย…ซี๊ด…อาาาา "เสียงครางดังแว่วๆที่ประตูห้องน้ำโบว์รู้สึกสงสัยจึงย่องไปที่ประตูแล้วใช้หูแนบฟัง"อาาา….พี่โบว์จ๋าา….พี่โบว์..นมใหญ่……บอยอยากดูดนมพี่โบว์เหลือเกิน"แค่ได้ยินเสียงของน้องชายพูดชื่อของเธอว่าอยากจะทำอะไรกับตัวเธอเธอก็เงี่ยนอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกันโบว์ค่อยๆลดมือต่ำลงมาคลึงเคล้นมาอวบใหญ่ของเธออีกมือก็ลูบต่ำลงตามผ้าขนหนูสีเหลืองที่เปียกชื้นสั้นเต่ออยู่แถวขาอ่อนชนิดที่เกือบจะเห็นหีของเธอด้วยซ้ำเธอเอามือสอดเขาไปตรงหว่างขา ขาค่อยๆถ่างออกเพื่อให้มือแยงหีใด้สะดวกขนหมอยของโบว์นั้นเปียกทั้งจากการอาบน้ำและน้ำเงี่ยนเธอค่อยลูบไล้หีของเธอตามแนวร่องลากนิ้วจนไปเจอเม็ดแตดแล้วใช้นิ้วชี้เขี่ยเม็ดแตดที่สั่นระริกด้วยความเงี่ยนขณะที่หูยังคงแนบกับประตูห้องน้ำฟังเสียงน้องชาย"อาา…พี่โบว์…นมใหญ่ขนาดนี้..อูยยยย…ไม่รู้ว่าหีจะใหญ่ขนาดไหน…พี่โบว์จ๋าาา..ทำไมน่าเย็ดเหลือเกิน "" บอยจ๋าาาา….พี่ก็เงี่ยนจนสาสั่นยืนไม่ไหวอยู่แล้ว…อาาาาา….บอยรู้ไหมตอนนี้พี่กำลังเขี่ยแตดตัวเองอยู่บอยจ๋าาาาา " โบว์เธอพูดกับตัวเองไม่ให้น้องชายได้ยิน"พี่โบว์…ควยบอยแข็งมากเลย….อาาาาาา…อูยยย….บอยกำลังสาวควยชักว่าวอยู่…อยากให้พี่โบว์มาคุกเข่าอมควยจัง….บอยอยากกระเด้าควยเข้าปากพี่โบว์…. ""พี่…ก็อยากให้บอยกระเด้าควยเข้าปากพี่เหมือนกัน….อาาาา…พี่เสียวหีจนจะทนไม่ไหวแล้ววว "โบว์เริ่มหนักมือขึ้นเรื่อยๆ เธอบีบนมจนไม่กลัวว่าจะเจ็บใช้นิ้วแยงรูหีจนน้ำเงี่ยนหยดลงมาบนพื้นบริเวณนั้นหลายจุดผ้าขนหนูค่อยหลุดร่วงออกจากร่างกายของโบว์จนมากองอยู่ที่ข้อเท้าของโบว์เผยให้เห็นร่างขาวอวบอัดไปทั้งตัวของเด็กสาววัย 21 ปี"โอวววว….น้ำควยบอยจะแตกแล้วพี่โบว์จ๋าาา….อาา…จะแตกแล้ววว ""น้ำหีพี่..อูยยย..ก็จะแตกเหมือนกันบอย..โอ๊ยยย..เสียวหีจริงๆบอยจ๋าาาา ""พี่โบว์….บะ..บอยแตกแล้วโอ้ยยยยยย…"" น้ำหีพี่ก็ออกแล้ว…อาาาาาาา"น้ำควยของบอยสีขาวขุ่นพุ่งกระฉูดลงบนพื้นห้องน้ำ บอยยืนขาสั่นแทบหมดแรงเขาไม่เคยชักว่าวแล้วเสียวขนาดนี้มาก่อน เขายืนอยู่สักครู่ จึงลงมืออาบน้ำทางด้านโบว์นั้น เธอถึงกับหอบเหงื่อซึมออกมาตามผิวหนังเธอทรุดตัวนั่งลงกับพื้นหน้าประตูในขณะที่นิ้วยังคาอยู่มนรูหี น้ำเงี่ยนไหลย้อยมาจนถึงข้อมือ เธอค่อยๆลุกขึ้นรีบแต่งตัวให้เสร็จก่อนที่น้องชายจะออกมาหลังจากที่บอยอาบน้ำเสร็จเขาเปิดประตูห้องน้ำออกมา ไม่เห็นพี่สาวซักพักโบว์ก็เปิดประตูห้องเข้ามา" อ้าว….ไปไหนมาล่ะพี่โบว์ ""อ๋อ…พี่ออกไปซื้อขนมน่ะ พอดีพี่หิวน่ะเลยออกไปหาอะไรกินนิดหน่อยรอบอยไงจะได้ไปกินข้าว "โบว์ตอบทั้งที่ความจริงเธอออกไปก่อนหน้านั้นนิดเดียวเธอกลัวว่าถ้าเธออยู่ห้อง น้องเธออาจจะรู้ว่าเธอได้ยินสิ่งที่น้องพูดในห้องน้ำ"งั้นพี่โบว์รอบอยแป๊บนึงนะ ขอแต่งตัวก่อน "" อือ…ได้จ่ะ…ตามสบายนะ "วันรุ่งขึ้นโบว์ออกไปเรียนหนังสือ บอยต้องอยู่ห้องคนเดียวเมื่อคืนเขาได้นอนใกล้พี่สาวแล้วควยนั้นแข็งตลอดคืนเขาไม่กล้าทำอะไรพี่โบว์เพราะกลัวว่าพ่อแม่จะรู้แต่ก็มีบางครั้งที่ทนไม่ไหวจะเย็ดพี่สาวเขาแต่ก็พยายามหักห้ามใจบอยนั้นนอนควยแข็งเกือบตลอดทั้งคืนพอถึงตอนเช้าเขารอให้พี่สาวเขาออกจากห้องไปก่อนเพื่อที่เขาจะได้ชักว่าวหลังจากนอนเงี่ยนมาทั้งคืนตอนที่โบว์แต่งตัวเขาก็แอบดูแต่ไม่ค่อยเห็นอะไรประกอบกับเมื่อคืนนอนไม่หลับเลยทำให้ผล็อยหลับไป บอยตื่นมาอีกทีก็เกือบจะบ่ายแล้วเขาตกใจเพราะไม่คิดว่าจะหลับไปนานขนาดนี้และไม่รู้ว่าพี่สาวของเขาจะกลับมาตอนไหนเขาไปที่ตะกร้าเสื้อผ้ามีเสื้อผ้าอยู่ไม่กี่ตัวส่วนพวกชุดชั้นในนั้นโบว์ซักตากตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว บอยหยิบกระโปรงนักศึกษาสีดำขึ้นมาอาาาาา…..ยังมีกลิ่นของพี่สาวติดอยู่แค่ได้ดมควยของบอยก็แข็งขึ้นมาอีกครั้งบอยนอนลงที่เตียงนอนในสภาพเปลือยเปล่าควยแข็งโด่ใช้มือจับกระโปรงนักศึกษาของโบว์ขึ้นมาดม"อาา….หอมจังเลย……กลิ่นข้างในกระโปรงพี่โบว์เป็นอย่างนี้เหรอ….อืมมม…ตรงนี้ของกระโปรงคงโดนหีพี่โบว์…อา…….ควยแข็งเลย….อูย……เงี่ยนชิบ"บอยจับกระโปรงขึ้นมาแล้วเอามาโดนควยของเขากำแล้วชักบางครั้งก็ใช้หัวควยเขี่ยกับบริเวณที่เขาคิดว่าโดนหีของพี่สาว"อุยยยย…น้ำจะแตกแล้ว….แตกใส่กระโปรงนี่แหละ…"ยังไม่ทันที่น้ำจะแตกเสียงคนไขกุญแจก็ดังขึ้น แล้วประตูก็เปิดออก โบว์กลับมาแล้วเธอหันไปมองน้องชายแล้วเธอถึงกับอึ้งน้องชายเธอกำลังคล่อมบนกระโปรงนักศึกษาของเธอ ใช้มือหนึ่งยันพื้นอีกมือกำลังสาวควยอย่างเมามัน ปลายควยอยู่ห่างจากกระโปรงเธอเพียงนิดเดียวบอยตั้งสติได้ก่อนโบว์เขาริบมาปิดประตูที่อ้าอยู่ขณะที่โบว์ได้แต่ยืนตะลึงเพราะไม่คิดว่าจะมาเจอภาพควยน้องชายจะๆอย่างนี้บอยเองด้วยความเงี่ยนแถมเมื่อกี้น้ำก็ยังไม่ออกทำให้เขาลืมทุกอย่างไปหมดเขาเดินควยแข็งโด่เข้าไปหาโบว์ดันตัวโบว์ไปติดกับผนังห้องควยของบอยอยู่ตรงหีโบว์พอดี" จะ….จะทำอะไรน่ะบอย…..อย่านะ..นี่พี่สาวนะ ""ก็ใครอยากให้พี่โบว์สวยล่ะ…อืมมม..เมื่อกี้พี่โบว์เข้ามาขัดจังหวะพอดีต้องลงโทษหน่อยแล้ว ""อย่านะบอย…อาาา….อย่าเอาตรงนั้นของเธอมาถูนะ…มะ..มัน….""มันอะไรหรือจ๊ะพี่โบว์คนสวย ""มัน..สะ…เสียว…น่ะสิ…อืมมมม…ดูสิ..ยิ่งพูดยิ่งดันเข้ามา ""ก็พี่โบว์อยากหีโหนกทำไมล่ะ..มันก็เลยนูนมาถูกควยบอยไง ""ทะ….ทำไมพูดหยาบอย่างนั้นล่ะ..ซี๊ดดด….""แหม…พี่โบว์ก็เงี่ยนละ..จะพูดสุภาพกันทำไม "" พี่เปล่าเงี่ยนนะ ""ไม่เงี่ยนแล้วครางทำไมล่ะครับ ไหนดูสิไม่เงี่ยนจริงเหรอ"บอยใช้มือล้วงเข้าไปในกระโปรงนักศึกษาที่สั้นขึ้นมาจากเข่ากว่าคืบจนโดนกางเกงในที่เปียกลื่น" น้ำเงี่ยนออกมาแล้วนี่พี่…ไม่เงี่ยนแน่เหรอ ""บอยอย่า…อาาาาา…บอย..ฮืมมมม…..พี่เสียว…"" เสียวตรงไหนพูดมาเลยครับ ""เสียวหีค่ะ…โบว์เสียวหีค่ะบอย…อ๊าาาาา ""โบว์จ๋าาา…งั้นบอยขอดูดนมหน่อยนะ….บนรถเมื่อวานเห็นไม่ถนัดเลย ""แน๊…แอบดูของโบว์ได้ยังไงนิสัยไม่ดีเลย..ว๊ายยยย..ใครให้แกะกระดุมโบว์น่ะ…โบว์ยังไม่ได้บอกเลยนะ ""ก็โบว์นมใหญ่…..จนบอยอดใจไม่ไหว
mimimimimiออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
thanks
longing3ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
ขอบคุณมากครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต