logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : พลอย XXX กับน้องชาย
zeedaofออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
รายละเอียดผู้ใช้ 

พลอย XXX กับน้องชาย

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะค่ะ น้องชื่อพลอยค่ะ ครอบครัวมีทั้งหมด4คนพ่ออายุ40ปี แม่อายุ35ปี พลอยอายุ19ปี น้องชาย17ปีหลังจากที่พลอยได้อ่านเรื่องเสียวภายในครอบครัวก็ทำให้พลอยอยากลอง***กับน้องชายดูน่ะค่ะ เรื่องเกิดขึ้นเมื่อตอนต้นปี45นี่ล่ะค่ะวันนั้นเป็นวันที่พ่อกับแม่ของพลอยไปบ้านอาที่ต่างจังหวัดปล่อยให้พลอยอยู่กับน้องชาย2คน ซ฿งพลอยได้รอโอกาศนี้มานานแล้วตอนกลางวันพลอยก็น้องชายก็อยู่บ้านกันปกติค่ะ พอตอนมืดพลอยน้องชายพลอยกำลังแอบอ่านหนังสือโป๊อยู่ค่ะพลอยเลยเปลี่ยนชุดอาบน้ำเพราะพลอยคิดว่ายังไงๆคืนนี้พลอยก็ต้องลองให้น้องชาย***ค่ะ เพราะพลอยเองก็อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นยังไงหลังจากอาบน้ำเสร็จพลอยไม่ได้ใส่อะไรเลยนอกจากผ้าขนหนูที่ใช้กระโจมอกเท่นั้น ซึ่งมันก็ผืนเล็กมาก ผิดนมพลิยได้ครึ่งอกปิดเลย***พลอยไป1ฝ่ามือเองค่ะพลอยสังเกตเห็นน้องชายพลอยแอบมองก้นของพลอย***และนมของพลอยค่ะพลอยเลยถามว่ามองอะไร น้องชายพลอยตกใจค่ะ รับบอกว่าป่าวๆไม่ได้มองอะไรหลังจากนั้นพลอยก็มานั่งเตียงน้องชาย เพราะว่าห้องนอนของพลอยเป็นเตียงคู่พลอยถามน้องชายว่าเคย***ผู้หญิงไหม น้องชายบอกว่าเคย3ครั้งและพลอยถามอีกว่าอยากลอง***พี่ไหม น้องชายพลอยตกใจค่ะ วางหนังสือเลยแล้วบอกว่าอยากมากด้วยพลอยก็พูดกับน้องชายว่าพี่รู้นะว่าน้องน่ะชักว่าวๆบ่อยมากตอนนี้น้องชายพลอยยิ่งตกใจใหญ่เลยเพราะไม่คิดว่าพลอยจะรู้ถึงตอนนี้พลอยเลยพูดกับน้องว่า ลอง***พี่สิหลังจากพูดจบน้องชายพลอยก็เริ่มเข้ามาดูดปากกับพลอยและมือก็ขยำนมพลอยไปด้วยซึ่งทำให้พลอยเสียวมากเลยค่ะ น้องชายพลอยแลกลิ้นกับพลอยซักพักก็ไซร้คอแล้วก้มลงมาดูดนมของพลอย ซึ่งก็ทำให้พลอยเสียวมากเลยค่ะส่วนน้องชายพลอยก็ครางไปด้วยแล้วพูดอีกว่า นมพี่ใหญ่จังเลย ดูดมันด้วยหลังพูดจบน้องชายพลอยก็ยังดูดมนต่อ และมือขวาก็เริ่มแหย่เข้าไปในรูซึ่งตอนนี้พลอยเสียวมากค่ะ พลอยเลยบอกให้น้องชายเอาเข้าได้แล้วน้องชายพลอยควัก***ขนาด 6*6 ได้มั้งค่ะซึ่งมันก็ทำให้พลยอใจเต้นไม่เป็นจังหวะได้เหมือนกันยิ่งเห็น***ของน้องชายพลอยแล้ว ทำให้น้ำของพลอยไหลออกมามากทีเดียวค่ะน้องชายถามพลอยว่าคิดดีแล้วนะส่วนพลอยไม่ได้ตอบอะไรได้แต่พยักหน้าเพราะว่าน้องชายเอานิ้วแยงเข้าๆออกๆอยุ่ค่ะกลังจากนั้นน้องชายพลอยค่อยๆกดหัว***ลงมา มันทำให้พลอยเจ็บมากค่ะเพราะว่าเป็นครั้งแรกของพลอยพลอยร้องโอ๊ยเลยค่ะแล้วบอกน้องชายว่าเจ็บนะเบาๆหน่อยน้องชายพลอยก็เริ่มดูดปากดูดนมพลอยอีกทีค่ะน้องชายพลอยก็ค่อยๆกดลงไปทีละนิดจนเข้าไปได้ครึ่งลำน้องชายพลอยก็พูดว่า***พี่พลอยฟิตดีจัง ดูด***น้องซะแน่นเชียว พลอยได้แต่กัดฟันค่ะเพราะว่ามันเสียวมากเลย แค่เข้าได้ครึ่งเดียวยังเสียวขนาดนี้แล้วถ้าเข้าทั้งลำจะขนาดไหน น้องชายพลอยค่อยๆกดลงไปต่อส่วนมือก็ขยำๆนมพลอยไปเรื่อยๆ ซักพักน้องชายพลอยกระแทกลงมาครึ่งลำเลยค่ะพลอยสะดุ้งแล้วก็ต้องร้องโอ๊ยออกมาเลยค่ะเพราะรู้สึกได้ว่า***ของน้องชายพลอยกระแทกกับปากมดลูกค่ะ เจ็บก็เจ็บจุกก็จุกค่ะ เหมือนมีอะไรมาอัดแน่นๆอยู่ภายในท้องค่ะมือพลอยก็จิกที่แผ่นหลังของน้องชาย น้องชายพลอยก็ถามว่าเจ็บไหมพลอยบอกกลับไปว่าเจ็บ เบาๆก่อนนะน้องชายก็ได้พยักหน้าแล้วก็เริ่มชักลำ***ออกจาก***ของพลอยพลอยเสียวมากจนต้องแอ่น***ตาม***ของน้องชายไปเลยค่ะพอน้องชายชักออกไปได้นิดเดียวก็เริ่มกระแทกเข้ามาอีกทีแล้วปากก็พูดว่า***พี่พลอยน่า***จังเลย รู้งี้***กับพี่พลอยตั้งนานแล้วแล้วน้องชายพลอยก็เริ่มซอยเข้าๆออกๆซึ่งแต่ละทีทำให้พลอยมีความสุขมากเลยค่ะเสียวแทบจะขาดใจเลยค่ะ ปากพลอยก็ต้องส่งเสียงร้องเพราะความเสียวค่ะส่วนน้องชายก็ซอยต่อไปเรื่อยๆจนกระทั่งน้องชายพลอยเริ่มกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆจะทำใหพลอยส่งเสียวร้องออกมาดังลั่นห้องเลยค่ะ ทุกครั้งทีน้องชายพลอยกระแทกพลอยก็จะเด้งรับทุกทีค่ะเสียงภายในห้องนอนไม่มีเสียวอะไรนอกจากเสียว คราง เสียงเนื้อกระทบดังผั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจนกระทั่งพลอยใกล้ถึงจุดสุดยอดพลอยก็เริ่มเร่งให้หน่อยชายกระแทกแรงๆน้องชายพลอยก็รู้งานนะค่ะ กระแทกอย่าเดียวเลยค่ะจนพลอยถึงจุดสุดยอดครั้งแรกค่ะ พลอยกระตุก4-5ทีแล้วน้องชายพลอยก็พูดว่าพี่ลอยน้องจะเสร็จแล้วนะพูดจบน้อชายพลอยก็เร่งซอย6-7ทีแล้วพลอยก็รู้สึกว่ามีน้ำอะไรอุ่นๆไหลเข้าไปในช่องคลอดค่ะแล้วน้องชายพลอยก็ซบหน้าลงกับหน้าอกพลอยแล้วพูดว่า***พี่พลอยตอดดีจังเหลือเวลาอีก5วันพี่พลอยให้น้อง***อีกนะหลังจากพูดจบน้องชายพลอยก็ล้มตัวลงนอนข้างๆพลอยค่ะพลอยลุกขึ้นนั่งแล้วก้มลงไปมองที่***พลอยค่ะ มันเป็นรูโบ๋เลยค่ะมีเลือดซึมออกท่ด้วย แล็วก็น้ำของน้องชายพลอยค่ะไหลออกมาเป็นทางยาวไปถึงรูดตูดเลยค่ะ นี่แหละค่ะ ครั้งแรกของพลอยกับน้องชาย
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต