logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
zeedaofออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
รายละเอียดผู้ใช้ 

ขอเย็ดแม่ยาย-ต่อ

หลังจากนั้นวันรุ่งขึ้นผมกลับจากไปวิ่งมาจะขึ้นไปอาบน้ำผมเดินผ่านห้องแม่ ยายได้ยินเสียงหมาร้องหงิงๆๆอยู่ใน งานเข้าละทีนี้ผมคิดในใจ ผมค่อยๆเปิดประตูเข้าไปภาพที่เห็นคือแม่ยายผมกำลังติดเป้งอยู่กับเจ้าปั้น ผมควยแข็งขึ้นมาทันทีผมเดินเข้าไปใกล้ เจ้าปั้นพยายามจะหนีผม ซึ่งมันก้ต้องลากแม่ยายผมไปด้วย แม่ยายผมแกรู้ตัวหน้าเสียใหญ่เลยครับทีนี้แกด่าผมใหญ่เลยครับ ..มึงออกไปเลย มึงเข้ามาทำเหี้ยไร (นับตั้งแต่เมื่อวานแกก็เริ่มด่าผมด้วยคำหยาบๆซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าแกเป็นอะไร ของแก) แต่ยิ่งแกด่าผมๆก็ยิ่งอยากจะเย็ดแกมากขึ้นทุกที ผมค่อยๆเดินเข้าไปเห็นขวดน้ำมันนวดของแก ผมเริ่มมีความคิดขึ้นมาในหัวจัดแจงเอาน้ำมันชโลมควย แกเริ่มรู้ว่าผมจะเอาอะไรแก..มึงจะทำเหี้ยไรของมึง..อย่านะมึง แกด่าผม ผมจัดแจงขึ้นค่อมตัวแกซึ่งอยู่ในท่าโก้งโค้งแต่หีแกติดเป้งอยู่ ผมจัดแจงยัดควยเข้าไปในรูตูดแก...ไอสัดมึง คราวนี้ผมโมโหแกมากยัดควยเข้าตูดแกจนหมดอัน...มึงหวงหีมึงมากวันนี้กูจะเย็ด มึงให้หีบานเลยอีต้อย ผมด่าแกด้วยความโมโห ผมอัดเข้าไป4-5ทีรู้สึกมันแสบควยเลยหยุดแช่ไว้พักนึงพอดีควยเจ้าปั้นมัน เริ่มอ่อนลง มันรีบวิ่งไปซุกที่มุมห้อง ผมเลยถอนควยออกมา..หีมึงเป็นรูโบ๋เลยนะอีต้อย แกทิ้งตัวลงนอนกับพื้นนิ่งสงสัยจะหมดแรง ผมขึ้นคร่อมแกสอดควยเข้าไปในร่องหีซึ่งมีน้ำควยของหมาอยู่ ผมดึงผมแกขึ้นมาให้แกอยู่ด้านบน โอ้ยเจ็บ..แกร้อง ผมยกตูดแกขึ้นให้อยู้ในท่านั่งยองๆ ผมเริ่มซอยถี่ๆ มีช้าแล้วอัดกระแทกไปบ้างสลับกัน บางครั้งผมกระแทกจนตัวแกลอยผมสังเกตว่าแกเริ่มเงี่ยบไป เป้นอะไรทำมัยเงียบไปละ ไม่ปากดีอีกละ ผมพูดกับแก แกจึกขาผมแ่น่น...โอยย มันเสียวหีขนาดนี้ใครจะไปกล้าด่าละ ผมเริ่มได้ใจ ...มันส์หีมั้ยละทีนื้  มันส์สิ.ทั้งเสียวทั้งแสบหีไปหมดแล้ว นี่น้ำแตกไปหลายรอบแล้วนะเนี่ย โอว์ แกร่ำร้อง แล้วเสือกมาด่ากูทำมัยผมถามแก เย็ดแรงๆสิค่ะ เย็ดแรงๆ ผัวขา น้ำจะแตกอีกแล้ว ผัวขา ได้สิจ๊ะเมียจ๋า ..ผมเริ่มตามน้ำแก แกกดหีทับควยผมแน่น ผมรู้แล้วว่าแกเสร็จอีกรอบแล้วแต่ผมยังไม่หยุดผมยังกระแทกสวนกลับไปอย่างไม่ ยั้ง แกเริ่มจิกขาผมแน่น พอก่อนๆไม่ใหวแล้ว แกร้อง ..อีกนึดจ๊ะเมียจ๋าอีกนึด ...เอาเลยจ๊ะเต็มที่เลย ปล่อยน้ำให้เต็มหีเมียเลยจ๊ะ ผมปล่อยน้ำเข้าไปเต็มร่องหีแก แกลุกขึ้นแล้วก้มดูดเลยควยผมเป็นการใหญ่ ผมหอมแก้มแกๆยิ้มตอบผม ขณะที่แกก้มลงดูดควยผมอยู่ เจ้าปั้นมันเป็นแกโก้งโค้งมันเริ่มเข้ามาดมใกล้ แล้วมันก็เสียหีแกที่มีน้ำเต้มร่องหีเป็นการใหญ่แกสะดุ้งนิด ก่อนที่จะตกใจเพราะเจ้าปั้นมันตะกุยขึ้นมาซอยหีแกถี่ยิบจนแกร้อง..โอยหีพัง แน่วันนี้ แหมหีดีๆขนาดหมามันยังอยากเย็ดเลย เดี๋ยวผัวขอเย็ดหีอีกรอบนะ ผมบอกแก แกตอบผม..โอยไม่ใหวแล้วแค่นี้ก็หีบวมจะแย่อยู่แล้วไว้วันหลังนะ ผมบอกเรื่องอะไรหมายังได้เบิ้ลเลย..งั้นไปตกลงกับมันเอาเอง แกตอบผม ผมยกมือทำท่าจะใล่มันๆกลับขู่ใส่ผม ผมทำท่าจะลุกมันเห็นผมลุกมันเลยกระโดดหนีวิ่งลงไปข้างล่าง ..แหมขนาดหมายังแย่งมันเย็ดเลยนะ แกแซวผม ผมยิ้มกับพอดีเสียงหมาเห่าอยุ่หน้าบ้าน มีคนมาครับแม่ยายผมจัดแจงนุ่งผ้าถุงแบบกระโจมอกลงมาข้างล่าง แล้วเรียกผมให้ลงมาจ่ายค่าขยะผมลงมาข้างล่าง แกก้มตัวลงเล่นกับหมาแกถามมันว่าเป็นไงบ้างลูก พอคนเก็บค่าขยะคล้อยหลังไป ผมเดินกดหลังแกลงแล้วถลกผ้าถุงขึ้น..เดี๋ยวๆนี่มันหน้าบ้านนะ ผมไม่ตอบอะไรดึงสะโพกแกที่ลอยโด่งเข้าหาตัว ซี๊ด..แน่นหีดีจังเร็วนะเดี๋ยวคนมาเห็น ผมจัดแจงอัดควยเข้าหี..หีแน่นควยดีจังผมบอกแก ผมเริ่มเร็วขึ้นซึ่งแกก็รู้แกก้มหัวลงต่ำเพื่อจะให้สะโพกลอยขึ้นเพื่อให้ผม กระแทกได้สะดวกผมกระแทกต่อไปอีก2-3ทีจึงปล่อยน้ำเข้าเ้ต็มร่องหีแก แกรีบลุกขึ้นเดินเข้าบ้านแก พอตกเย็นแกเรียกผมเข้าไปดูหีแกแดงบวมเปล่งเลยครับ ..ดูสิผัวเย็ดหีเมียซะบวมเลย แกอ้อนผม..ใหนมาดูสิมาเดี๋ยวปลอบให้แหมหีร้อนเลยนี่นา ผมเเตะลิ้นไปที่หีแกนิดนึงแกสะดุ้งถอยหนี โอยไม่ใหวแสบๆๆ ผมลุกขึ้นไปกินน้ำเย็นแล้วกลับมาเลียหีแกต่อ โอว์..เสียวดีจังอย่าหยุดนะ แกก้มลงล้วงควยผมขึ้นมาดูดต่อ จนผมและแกเสร็จไปอีกคนละรอบ หลังจากนั้นผมกับแกก็เย็ดกันทุกวันๆละ3-4รอบ ผมเคยถามแกว่าทำมัยแกถึงด่าผม แกตอบว่าแกไม่ตั้งใจแต่ตอนที่ผมจะเย็ดแกครั้งแรกแกคิดว่ามันเป้นเรื่องไม่ สมควร แกด่าผมเพื่อที่จะไม่ให้ผมมายุ่งกับแก แต่ที่ใหนได้กลับกลายเป้นโดนเย็ดทุกวัน จนผมกับแฟนกลับ กรุงเทพฯถึงไม่ได้เจอแก
longing3ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
รายละเอียดผู้ใช้ 
ขอบคุณครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต