logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

ม1 สุดใจจิงๆ

เจี๊ยบเป็นน้อง ม.1 ที่สนิทกับผมมากเพราะพวกผมเป็นเด็กกิจกรรมที่ทำทุกอย่างตั้งแต่รับน้อง งานกีฬาทำหนังสือรุ่น สมัครประธานนักเรียน เลยมีเรื่องต้องสุงสิงกับน้องๆประจำวันนึงที่โรงเรียนจัดทัศนศึกษาพานัก เรียน ม.1ไปดูเมืองโบราณและอีกหลายๆที่ พวกผมในฐานะรุ่นพี่ ม.6เลยได้รับหน้าที่คุมรถบัสของน้อง ม.1 คอยนับจำนวนและขานชื่อเจี๊ยบก้ออยู่ในรถคันที่ผมคุมด้วย เราเลยเฮฮากันไปตลอดทาง ร้องเพลงกันแซวกันเล่นไปเรื่อยพอถึงสถานที่แต่ละแห่งพวกผมจะทำหน้าที่คุม กลุ่มน้องๆใ
ห้รวมกันเราหยุดทานอาหารเที่ยงกัน ผมกำลังทานข้าวค้างอยู่เจี๊ยบเดินมาหาผมบอก"เจี๊ยบลืมยาในรถ พี่เอกพาไปหน่อยหน่อยดิ" ผมวางจานแล้วพาเจี๊ยบมาที่ลานจอดรถบัสที่จอดเรียงกันอยู่เป้นตับรถเราอยู่ คันสุดท้าย
พอดี เราขึ้นไปบนรถแล้วไม่มีใครสงสัยคนรถไปกินข้าวเที่ยงเจี๊ยบไปเอากระเป๋าที่ท้ายรถเปิด
กระเป๋า หยิบยาทานแล้วดื่มน้ำตามแล้วลงไปนอนเหยียดบนเก้าอี้หลัง ผมนั่งอยู่ข้างๆเลยถาม "เป็นอะไรมากรึปล่าว"เจี๊ยบตอบว่า "มันเวียนหัวน่ะค่ะ ขอนอนพักหน่อยนะคะ"ผมมองหุ่นเล็กๆในชุคผุกคอซองของเจี๊ยบที่นอนเหยียดอยู่ แล้วอดไม่ได้ผมแซวเล่น "ให้พี่นอนเป็นเพื่อนไม๊จ๊ะ"เจี๊ยบหัวเราะคิ๊กแล้วพูดทีเล่นทีจริงว่า "มาซิคะ"แถมขยับนอนตะแคงตบเบาะอีกต่างหาก อ้าว เข้าทางปืนซิครับแบบนี้ผมเคยแต่เล่นรุ่นเดียวๆกันเด็กขนาดเจี๊ยบนี่ไม่เคย คิดจะลองแต
่มาท้าทายกันเเบบนี้สวยซิครับ ผมเลยถือว่าพูดจริง ลงไปนอนตะแตงหันหน้าเข้าหาเจี๊ยบเบาะมันไม่กว้างเท่าไหร่ตัวเราเลยชิดกันผมมองหน้าเจ
ี๊ยบ ซึ่งห่างไปนิดเดียวแค่นั้นแล้วยิ้ม เจี๊ยบยิ้มเขิน"มองอะไรพี่อ่ะ" ผมบอก "มองคนน่ารักไง" เจี๊ยบเขินหนักเข้าไปอีกบอก"ไม่เอาอ่ะ พี่เอกอ่ะ เล่นงี้เจี๊ยบเขินนะ ลุกไปได้แล้ว" ผมทำหน้าตายบอก"ใครบอกว่าพี่เล่น& quot;ว่าแล้วผมก้อกอดเจี๊ยบไว้แล้วหมุนตัวขึ้นคร่อมเอามือสอดใต้แขนเจี๊ยบ กอดไว้แล้ว
ประคองหน้าใสๆกับผมสั้นๆนั้นไว้ในมือ เจี๊ยบทำตาโตตกใจบอก "พี่เอกนะไม่เอาดิ" ผมทำหน้าตายต่อถาม "ไม่เอาอะไรจ๊ะ" แล้วก้มลงจูบปากเจี๊ยบเจี๊ยบดันดิ้นร้องอึกอักอยู่แว่บนึงผมจูบกดไว้จน เจี๊ยบเลิกดิ้
นเปลี่ยนมาหายใจแรงๆแทนแล้วค่อยๆสอดลิ้นเข้าไปในปากเจี๊ยบควานวนกับลิ้นสาวน้อยจนเจี
๊ยบเริ่มเคลิ้มผมถอนจูบนิดนึงเจี๊ยบมองหน้าผมอายๆแล้วดันตัวลุกขึ้นนั่งผมลุกขึ้นนั่
งตาม แต่กอดเจี๊ยบไว้แล้วดึงเข้ามาหอมแก้มแถมด้วยไซร้ซอกคอเล่นจนเจี๊ยบก้มหน้า คราง "พี่เอกอ่ะ...อย่าซิคะ..."ผมเชยคางเจี๊ยบขึ้นมาจูบแผ่วๆถาม"อย่าอะไร จ๊ะ...ก้อเจี๊ยบอยากน่ารักทำไมล่ะ& quot;ผมเห็นเจี๊ยบเริ่มมีอารมณ์ตามเลยได้ใจจูบต่อเอามือสอดเข้าไปในเสื้อนัก เรียนเจี
๊ยบก้อพบว่าเจี๊ยบใส่เสื้อยืดบางๆไว้อีกตัวแต่ไม่ใส่บราผมเลยสอดมือเข้าไปในเสื้อยืด
ตัว บางนั้นจนเจอนมอูมๆของเจี๊ยบเจี๊ยบครางเสียวสั่น "พี่เอกอ่ะ...อย่าซี...เดี๋ยวใครมาเห็นนะ...& quot;มือผมเจอหัวนมเล็กๆของเจี๊ยบเลยเอานิ้วปั่นหัวนมเจี๊ยบเล่นจนเจี๊ยบสะ ดุ้งร้องซ
ี๊ดเลยทีเดียว ผมไม่สนแล้วว่าใครจะมาตอนนั้นผมกอดเอวเจี๊ยบแล้วจูบปากไว้เอามือคลำนมเจี๊ยบเล่นทั้ง
สองข้างจนหนำใจแล้วเอามือลงมาล้วงกระโปรงเจี๊ยบลูบตามขาอ่อนเจี๊ยบไปจนเจอกางเกงในตั
วบาง ของเจี๊ยบผมจับขาเจี๊ยบกางออกนิดนึง เจี๊ยบฝืนบ้างแต่ยอมในที่สุดผมเลยลูบนิ้วมือผมตรงเป้ากางเกงในบางนั้น เจี๊ยบหายใจแรงขึ้นพยายามร้อง"อื้ม..." แต่ผมจูบปากเอาไว้ไม่ปล่อยผมเอานิ้วกรีดตรงร่องจิ๋มเจี๊ยบผ่านกางเกงในนั้น เจี๊ยบสะด
ุ้งวาบผละจากจูบผมร้องเบาๆ "อ๊า..พี่..พี่เอกขา...เสียวอ่ะ"ผมกระซิบตรงหู "ให้พี่ช่วยนะจ๊ะ" แล้วหันหน้าเจี๊ยบมาจูบต่อผมลูบวนอยู่พักนึงจนกางเกงในเจี๊ยบเริ่มเปียกเป็น ดวงขึ้นม
าเริ่มได้อารมณ์แล้วซิสาวน้อยผมใช้นิ้วเกี่ยวขอบกางเกงในนั้นได้แล้วค่อยๆดึงมันออกเ
จี๊ ยบร้องขณะที่ผมจูบละไปบนปากบางของเจี๊ยบว่า "พี่เอก..ไม่...อื้อ....& quot;แต่ก้อขยับตัวขยับขาให้ผมรูดกางเกงในออกจนมาพันอยู่ที่ข้อเท้าเจี๊ยบ ข้างนึงผมล
ูบตามขาเจี๊ยบเข้าไปในกระโปรงเจี๊ยบอีกจนถึงจิ๋มเจี๊ยบเจี๊ยบ สะดุ้งร้อง "อึ๊...& quot;ผมเอานิ้วถูเข้าไปในร่องจิ๋มซึ่งมีน้ำลื่นๆใสๆเยิ้มออกมาแล้วผมเอานิ้ว ถูกับน้ำ
นั้นจนลื่นแล้วเอาปลายนิ้วมาเขี่ยติ่งเสียวของเจี๊ยบเจี๊ยบสบัดหน้าจากจูบผมเงยหน้าห
ลับ ตาคราง "ซี๊ดสสสส..." ผมเลยกระซิบถาม"เสียวเหรอจ๊ะ" เจี๊ยบมองผมตาระโหยพยักหน้าตอบมาผมถลกกระโปรงเจี๊ยบขึ้นแล้วยกขาเจี๊ยบข้าง นึงขึ้นมา
วางชันเข่าบนเบาะจะได้ล้วงจิ๋มเจี๊ยบได้ถนัดๆ ขยับตัวนิดนึงให้เจี๊ยบนั่งพิงผมมือนึงสอดเข้าไปในเสื้อนักเรียนเจี๊ยบคลำนมกะเปาะนั
้นอีกมือโอบจากข้างหลังมาลูบจิ๋มเจี๊ยบเอานิ้วชี้กับนิ้วนางลูบแคมอวบอูมนั้นแล้วเอา
นิ้ว กลางแทรกเข้าไปในร่องจิ๋มเจี๊ยบจนเยิ้มไปหมด เจี๊ยบหลับตาเงยหน้าคราง "ซซซ...พี่เอกขาา..."ผมจูบปลอบเบาๆที่หูเจี๊ยบ ลากปลายนิ้วขึ้นมาคลึงที่เม็ดเสียวของเจี๊ยบเจี๊ยบแหงนหน้าร้อง "อ๊า...พี่เอกขา..เจี๊ยบเสียว..." อึ๋ยฟังแล้วน้ำจะกระฉูด เจี๊ยบแอ่นตัวขึ้นมาด้วยความเสียว มือที่ผมคลำนมเจี๊ยบอยู่ก้อยิ่งสนุกเข้าไปใหญ่ ผมจูบไซร้ซอกคอเจี๊ยบเอานิ้วถูไถในร่องจิ๋มเจี๊ยบแล้วขึ้นมาคลึงเม็ดเสียว เจี๊ยบเร็ว
ขึ้นๆอีกมือก้อปั่นหัวนมเล็กๆของเจี๊ยบจนเริ่มส่ายเอวตาม พักนึงเจี๊ยบร้อง"อื้ยยย...พี่เอกขา...เจี๊ยบ..เจี๊ยบ...อี๊ยยยย...& quot;เอวเจี๊ยบส่ายเร็วขึ้นแล้วอยู่ๆก้อเกร็งกระตุกด้วยความเสียวสุดยอดจิ๋ม เจี๊ยบขม
ิบกับปลายนิ้วผม เจี๊ยบถอนใจเฮือกทำท่าหมดแรงแล้วหันมามองหน้าผมหายใจหอบๆ ผมกอดเจี๊ยบไว้แล้วบอก "น่ารักจังเลย.."เจี๊ยบยิ้มเขินเหลือบขึ้นมามองหน้าผมบอก "พี่เอกนะ...แกล้งเจี๊ยบอ่ะ..."ผมจูบเบาๆตรงไรผมเจี๊ยบถามยิ้มๆ "แล้วไม่ชอบเหรอจ๊ะ"เจี๊ยบไม่ตอบแต่ก้มหน้ายิ้มเขินน่ารักมาก ผมเลยถามอีก "ชอบรึป่าวละจ๊ะ"เจี๊ยบก้มหน้าตอบมาเขินๆ "ก้อ....ชอบ...ค่ะ...& quot;ผมเลยจูบเบาๆที่หูเจี๊ยบเอาลิ้นไชเบาๆไปตามซอกหูจนเจี๊ยบขนลุกซู่ตัวผม เองนั้นห
งี่จนน้องชายผมแข็งไปหมดแล้ว ผมไซร้หูเจี๊ยบกระซิบบอก"เจี๊ยบจ๋า..." เจี๊ยบหลับตาพริ้มตอบ "ขาาา..." ผมบอก"ช่วยพี่หน่อยซิจ๊ะ.." เจี๊ยบหันหน้าใสๆนั้นมาจูบกับผมถาม"จะให้เจี๊ยบทำไรละคะ" ผมบอก "ของพี่มันโด่งจนปวดไปหมดแล้วน่ะจ๊ะ& quot;เจี๊ยบมองหน้าผมยิ้มเขินเขยิบตัวเปลี่ยนมานั่งเคียงกันผมขยับตัวถอด เข็มขัดปลดต
ะขอถอดซิบกางเกงผม เจี๊ยบมองตามยิ้มๆผมจับข้อมือเจี๊ยบมาแล้วเอามือเจี๊ยบสอดเข้าไปในกางเกงในผมเจี๊ยบล
้วงลงไปจนเจอน้องชายตัวเกร็งของผมมือเย็นๆของเจี๊ยบจับโดนน้องชายตัวดีของผมเล่นเอาผ
มสะดุ้ง "อุ๊ย...ฮิๆๆ& quot;เจี๊ยบหัวเราะเขินนิดนึงแต่ก้อกำมือรอบท่อนเอ็นผมผมให้เจี๊ยบดึงท่อนเอ็นผมออกม
ามันแข็งโด่ชี้ขึ้นมาเต็มตัวเจี๊ยบมองท่อนเอ็นผมในกำมือเล็กๆของเธอทำตาโตอ้าปากค้าง
ตาเจี๊ยบจ้องมองดูน้องชายผมอย่างสนอกสนใจผมจับมือเจี๊ยบที่กำรอบท่อนเอ็นผมจูบเบาๆตร
งหู เจี๊ยบแล้วกระซิบบอก "กำเบาๆหลวมๆนะจ๊ะแล้วรูดขึ้นๆลงๆอย่างนี้นะ" มือเจี๊ยบคลายออกตามที่ผมบอกผมจับมือเธอรูดขึ้นมาจนถึงปลายหัวเห็นนั้นแล้ว รูดลงจนถึ
งโคนผมจับมือเจี๊ยบรูดกับท่อนเอ็นผมแบบนั้นพักเดียวก้อปล่อย มือออกให้เจี๊ยบรูดเอง มือเล็กๆนุ่มๆของเจี๊ยบให้ความรู้สึกดีจริงๆจนผมต้องคราง"ซซซ...เจี๊ยบ จ๋า...ดีจังจ๊ะ..." เจี๊ยบหันหน้าขึ้นมามองผมยิ้มหวานถาม"เสียวเหรอคะ" ผมมองหน้าใสๆนั้นบอก "ซซซ..เสียวซิจ๊ะเสียวมาก...ทำไปเรื่อยๆนะ" ว่าแล้วก้อจับหน้าอันหน้ารักนั้นมาจูบปากเจี๊ยบจูบตอบผมมือเรียวเล็กของเธอ ก้อรูดท่อ
นเอ็นผมไปด้วยจนมันแข็งเต็มที่เราแลกดูดลิ้นกันแรงขึ้นมือเจี๊ยบก้อรูดลำท่อนผมเรื่อ
ยผมก้อเสียวที่ท่อนเอ็นมากขึ้นเรื่อยๆผมกอดจูบเจี๊ยบไว้เอามือล้วงเสื้อนักเรียนเจี๊
ยบเข้า ไปจับนมอูมของเจี๊ยบเล่นไปด้วย ใช้ฝ่ามือไล้ให้หัวนมชันนั้นถูไปมาบนฝ่ามือผมเจี๊ยบหายใจแรงคราง "ฮืมม....อืมม.." อยู่ในปากผมมือเจี๊ยบนุ่มของเจี๊ยบเพิ่มความเสียวกับน้องชายผมจากส่วนโคน ขึ้นมาจนถึง
ส่วนหัว ผมจูบไล่ลงมาที่ซอกคอของเจี๊ยบแล้วไซร้ขึ้นมาที่หูจูบเบาๆแล้วกระซิบบอกว่า "ซซ...เจี๊ยบจ๋า..พี่จะถึงแล้วนะ...ซซซ"เจี๊ยบหันมามองหน้าผมยิ้มหวาน.... เห็นแล้วน้ำจะแตกให้ได้ เจี๊ยบเอียงคอถาม"เหรอคะ...จะถึงแล้วเหรอคะ& quot;เจี๊ยบแกล้งถามผมทำเป็นเรื่องสนุกมือนุ่มนั้นรูดท่อนเอ็นผมเร็วขึ้นจน ผมต้องครา
ง "ซซซ....จะไม่ไหวแล้วจ๊ะ...อื้มมมม...." ผมกลั้นใจเต็มที่เรียก"เจี๊ยบ...อื้มม.." เจี๊ยบตอบเสียงหวานกลับมา "ขาาาา..." ผมบอก"อมให้พี่หน่อยจ๊ะ...นะ" เจี๊ยบยิ้มเขินกับผม ผมกลั้นใจอ้อน "นะ...& quot;เจี๊ยบพยักหน้าตอบแล้วก้มลงมองน้องชายตัวเกร็งของผมที่มือเธอกำลังรูด ขึ้นๆลงๆอ
ยู่ เจี๊ยบมองหน้าผมยิ้มๆแล้วค่อยๆเขยิบตัวก้มหัวลงมาที่ตักผมมือเจี๊ยบรูดท่อนเอ็นผมที่
เสียวจนแทบจะระเบิดเจี๊ยบหันหน้าน่ารักใสๆขึ้นมามองผมอีกครั้งแล้วค่อยๆก้มลงจนผมรู้
สึกถึงลมหายใจของเธอบนหัวจรวดผมแล้วผมก้อรู้สึกถึงริมฝีปากบางนั้นครอบลงมาบนหัวจรวด
ผมตามด้วยลิ้นนุ่มของเจี๊ยบมือนุ่มของเจี๊ยบรูดท่อนเอ็นที่เหลือของผมเหมือนกับดึงน้
องชาย ผมเข้าๆออกๆจากปากเธอ ผมคราง "ซซซ...เจี๊ยบจ๋า...อื้มมม....& quot;ได้แค่นั้นความเสียวของผมก้อถึงขีดสุดผมเอามือจับผมนุ่มบนหัวเจี๊ยบไว้ ยันตัวขึ
้นนิดนึงดันหัวจรวดผมเข้าไปในปากเจี๊ยบแล้วระเบิดน้ำรักของผมเข้าไปในปากเจี๊ยบปื้ดๆ
ๆ เจี๊ยบร้อง"อื้ออ..." ชำเลืองขึ้นมามองหน้าผมขณะที่น้ำรักผมยังกระฉูดเข้าไปในปากเธอแล้วผมก้อรู้สึกถึงปาก
และลิ้นของเจี๊ยบขยับบนหัวจรวดผมกลืนน้ำรักผมลงไปผมกระฉูดน้ำรักผมจนหมดและน้องชายผม
อ่อนตัวลงก้อถอนหายใจออกมายาวค่อยๆปล่อยมือออกจากผมนุ่มของเจี๊ยบเจี๊ยบดูดกลืนน้ำรั
กผมจนหมดแล้วค่อยๆลุกขึ้นมานั่งข้างๆผมผมมองหน้าใสๆนั้นแล้วก้ออดไม่ได้เลยจับเจี๊ยบ
เข้า มาจูบปากกอดเจี๊ยบไว้แล้วบอก "เจี๊ยบน่ารักจังเลย.." แล้วจูบต่อผมจับเจี๊ยบนั่งพิงเบาะกอดเอวบางเข้ามาหาผมแล้วคุกเข่าลงตรงหน้า เจี๊ยบล้ว
งมือข้างนึงเข้าไปในเสื้อนักเรียนของเจี๊ยบกอดเอวเจี๊ยบไว้แล้วเลื่อนมือขึ้นมาลูบนม
เจี๊ยบ เบาๆ เจี๊ยบหลับตาพริ้มคราง "อืมมม...พี่เอกนะยังไม่พออีกเหรอคะ.." ผมกระซิบ "ก้อเจี๊ยบน่ารักอย่างเงี้ยจะพอได้ไงละ..& quot;ผมจับขาเจ๊ยบแยกออกหนีบเอวผมไว้ถลกกระโปรงนักเรียนเอามือลูบตามขาอ่อน ขึ้นมาจนเ
ห็นจิ๋มอูมของเจี๊ยบ ผมลูบกลีบเนื้อเบียดไร้เส้นขนนั้นอย่างเบามือแทรกปลายนิ้วเข้าไปในร่องที่ยังฉ่ำเยิ้
มอ ยู่นั้นแล้วมาคลึงปลายนิ้วตรงตุ่มเสียวของสาวน้อย จนเจี๊ยบขนลุกซู่ครางออกมาเบาๆ "อืมมพี่เอกขา...พอเถอะค่ะ...." ผมจูบคลอเคลียลงมาที่คอกระซิบถาม"ทำไมละจ๊ะ...ไม่ชอบเหรอ" เจี๊ยบหลับตาพริ้มเพลินไปกับสัมผัสบอกมาว่า"ชอบค่ะ...แต่เดี๋ยวใครมา..."ผม ไม่รอให้เจี๊ยบพูดจบแล้วถามแบบไม่ต้องการคำตอบว่า"แล้วแบบนี้ชอบมั๊ย จ๊ะ..& quot;ว่าแล้วก้อก้มลงมาที่หว่างขาเจี๊ยบใช้มือสองข้างยกขาเจี๊ยบขึ้นนิดนึง เจี๊ยบลืม
ตาขึ้นมาถาม "พี่เอกจะทำอะไรคะ" ผมยักคิ้วยิ้มให้เจี๊ยบบอกว่า"ทำงี้ไงจ๊ะ& quot;แล้วก้มลงเลียกลีบเนื้ออูมปราศจากขนนั้นแล้วจูบลงไปเอาปลายลิ้นแทรก เข้าไปเลียใ
นร่องจิ๋มของเจี๊ยบ เจี๊ยบบิดตัวร้อง "อ๊ายยย....พี่เอกขา...& quot;ผมลากปลายลิ้นขึ้นมากเลียวนตรงเม็ดเสียวของเธอแล้วกระดกปลายลิ้นรัว เล่นจนเจี๊ย
บตะครุบมือลงมาบนหัวผมขาเรียวของเจี๊ยบกางออกกว้างผมเลื่อนมือมาประคองตรงก้นกลมของเ
จี๊ ยบแล้วก้มลงจูบเลียจิ๋มสาวน้อยนั้นอย่างเมามัน เจี๊ยบครางกระเส่า"ฮะ..ฮฮ้า...พี่เอกขา...เจี๊ยบเสียว...ซซซ..."ผมเอานิ้วถู ที่รูจิ๋มเล็กๆของเจี๊ยบแล้วแยงเข้าไปข้อนึง เจี๊ยบสะดุ้งร้อง"อ๊า.." แอ่นตัวขึ้นมาผมดึงนิ้วกลับออกมากระดกลิ้นเลียวนที่เม็ดเสียวแล้วแยงนิ้ว เข้าไปใหม่ค
ราวนี้แยงลึกเข้าไปอีกข้อนึงให้เจี๊ยบสะดุ้งเล่นปากก้อจูบและเลียจิ๋มสาวน้อยไปเรื่อ
ย เจี๊ยบหลับตาอ้าปากคราง "อ๊าาา...พี่เอกขา..เจี๊ยบเสียว...& quot;ผมทำซ้ำอยู่อย่างนี้จนผมแยงนิ้วกลางผมเข้าไปในรูจิ๋มเจี๊ยบได้สุดจิ๋ม เจี๊ยบยัง
ตอดขมิบนิ้วผมจากความเสียวสุดยอดที่เพิ่งผ่านไปตะกี้อยู่เลยผมเริ่มชักนิ้วผมเข้าๆออ
กๆ เจี๊ยบดิ้นแอ่นตัวบิดไปมาแหงนหน้าขึ้นอ้าปากร้อง "อ๊าาา...พี่เอกขา...& quot;ผมซอยสั้นของเจี๊ยบสะบัดมาปลกหน้าใสๆเจี๊ยบดิ้นไปมาอยู่ในชุดนักเรียน ดูน่ารักม
ากชักนิ้วผมเข้าๆออกๆจากรูจิ๋มคับแน่นของเจี๊ยบพร้อมกับเลียเม็ดเสียวไปด้วยจนน้ำเจี
๊ยบออกมาเยิ้มไปหมดท่าดิ้นของเจี๊ยบเริ่มเปลี่ยนเป็นส่ายเอวร่อนรับจังหวะกับนิ้วผมส
่งเสียง"อึ๊.... อึ๊....อึ๊....." ไปด้วยตามจังหวะมือเจี๊ยบเกาะไหล่ผมไว้มองลงมาที่ผมตาระโหยร้องว่า"พี่เอก ขา...เจี๊ยบ..เจี๊ยบ...อึ๊....& quot;เจี๊ยบดิ้นเร็วขึ้นๆจนผมแทบจะสอดนิ้วผมไว้ในจิ๋มเจี๊ยบไม่อยู่แล้ว เจี๊ยบก้อแหง
นหน้าขึ้นร้อง "อ๊าาาาา....& quot;ตัวเจี๊ยบแอ่นเกร็งกระตุกขึ้นมาอย่างแรงนิ้วผมเลยสอดเข้าไปในรูจิ๋มแน่นของเจี๊
ยบจนสุดนิ้วจิ๋มเจี๊ยบรัดตัวแน่นกับนิ้วผมแล้วค่อยๆตอดเป็นจังหวะตุบๆๆผมจับเจี๊ยบไว
้ท่า นั้นซักครู่เจี๊ยบก้อคลายอาการเกร็งลงจิ๋มเจี๊ยบยังตอดนิ้วผมไปเรื่อยๆ เจี๊ยบทำท่าเหมือนหมดแรงผมถอนปากจากจิ๋มอูมแล้วขึ้นมาจูบเจี๊ยบเบาๆที่ หน้าผากกลมมนน
ั้นค่อยๆดึงนิ้วออกมาจากจิ๋มเล็กน่ารักของเธอใช้มือลูบกลีบเนื้อนั้นเบาๆอย่างทะนุถน
อม ผมถาม "เป็นไงบ้างจ๊ะ.."เจี๊ยบลืมตามองหน้าผมแบบเหนื่อยอ่อนแล้วยิ้มบอกว่า"พี่เอก นะ....แกล้งเจี๊ยบ..." ผมก้มลงจูบเบาๆถามต่อ "แล้วไม่ชอบเหรอจ๊ะ.."เจี๊ยบยิ้มเขินกัดริมฝีปากล่างดูน่ารักมากตอบว่า "ก้อ...ชอบค่ะ...& quot;ผมจูบเจี๊ยบอีกครั้งคราวนี้เจี๊ยบจูบตอบแบบไม่มีเขินแล้วลิ้นเราพันกัน ให้วุ่นไ
ปหมด ร่างเล็กๆของเจี๊ยบเบียดชิดร่างผมจนผมมีอารมณ์น้องชายผมเลยลุกขึ้นมาใหม่ ผมจูบไซร้ซอกคอเจี๊ยบแล้วกระซิบว่า"เจี๊ยบจ๋า...พี่จะเอาเจี๊ยบละ นะ.."เจี๊ยบหันมามองหน้าผมไม่ตอบแต่ยิ้มแล้วพยักหน้าเบาๆ ผมลุกขึ้นนิดนึงจับขาเจี๊ยบกางออกแล้วเอาหัวจรวดผมจ่อตรงร่องของกลีบเนื้อ ฉ่ำเยิ้มนั
้นเจี๊ยบก้มลงมองด้วยความสนอกสนใจผมเอาหัวจรวดผมถูไถกับร่องจิ๋มเจี๊ยบจนมันเยิ้มไปด
้วยน้ำของเจี๊ยบแล้วค่อยๆกดปลายแทรกเข้าไปแหวกกลีบเนื้อนั้นออกใช้ปลายจรวดผมถูกับเน
ื้อ ในสีชมพูของเจี๊ยบ เจี๊ยบมองตามอ้าปากหายใจแรงคราง "ซซซ....& quot;สลับกับมองหน้าผมผมถูปลายจรวดผมลงไปที่รูจิ๋มเจี๊ยบแล้วค่อยๆกดเข้าไป จนมิดหัวจ
ิ๋มเจี๊ยบรัดแน่นกับหัวจรวดผมจนน้ำผมแทบแตกเดี๋ยวนั้นเลย เจี๊ยบทำตาโตอ้าปากผวาคราง "อ๊ะ...ฮ๊าา..."เมื่อเห็นหัวจรวดผมแหวกเข้าไปในจิ๋มเธอจนสุดรอยหยัก ผมชักออกมาเจี๊ยบถอนใจนิดนึงผมเอาหัวจรวดถูในร่องขึ้นมาที่เม็ดเสียวอีกที แล้วถูลงไป
แล้วกดเข้าไปในรูจิ๋มอีกครั้ง คราวนี้ลึกเข้าไปอีกหน่อยเจี๊ยบผวาแอ่นตัวขึ้นมามองผมตาโตร้องแทบไม่มี เสียงออกมา ผมถามเบาๆ"เจ็บมั๊ยจ๊ะ" เจี๊ยบไม่ตอบแต่อ้าปากค้างสบัดหัวผมจับขาอ่อนเจี๊ยบกางไว้ทั้งสองข้างแล้ว ถอนออกนิดน
ึงแต่ไม่สุดแล้วดันเข้าไปใหม่ช้าๆตาสวยของเจี๊ยบเบิ่งกว้างมองดูท่อนเอ็นผมค่อยๆหายเ
ข้าไปในจิ๋มเธอปากก้อร้อง"อ๊าาา....." ไปด้วย จิ๋มเจี๊ยบรัดแน่นกับท่อนเอ็นผมรู้สึกทั้งคับทั้งลื่นผมกลั้นใจดันเข้าไปเรื่อยๆจนสุ
ด เจี๊ยบเงยหน้าขึ้นมามองผมผมกอดเอวบางของเจี๊ยบแล้วจูบปากสวยนั้นพูดได้อย่างเดียวว่า
"ซซซ....เจี๊ยบจ๋า.." น้ำผมจะระเบิดให้ได้ผมจับเอวเจี๊ยบไว้แล้วดึงท่อนเอ็นผมออกมาจากจิ๋มเจี๊ยบแล้วดันเข
้าไปใหม่จนมิดจนเจี๊ยบแอ่นตัวขึ้นมาตาสวยของเจี๊ยบเบิ่งกว้างปากเจี๊ยบอ้าค้างหายใจเ
ข้าดังเฮือกใหญ่แต่ไม่มีเสียงร้องออกมา ความเสียวผมเพิ่มขึ้นมาอีกผมรูดท่อนเอ็นผมออกแล้วเสยพรวดเข้าไปใหม่ก้อยิ่งได้ความเส
ียวขึ้นอีกทวีคูณเจี๊ยบกอดไหล่ผมไว้แน่นเลยหน้าใสของเจี๊ยบแหงนสะบัดผมรูดออกแล้วกระ
หน่ำ เข้าไปใหม่ เจี๊ยบหลับตาปี๋ร้อง "อี๊ยยยย์....& quot;ออกมาแล้วจิ๋มเจี๊ยบก้อรัดตัวเข้ากับท่อนเอ็นผมผมรูดออกอีกครั้งแล้ว ยันเข้าไปใ
หม่จนมิดจิ๋มเจี๊ยบตอดรัดตลอดความยาวของท่อนลำผมทำให้ผมสุดจะ ทนได้ ผมครางออกมา"อื้มม..เจี๊ยบจ๋า...อื้มม...& quot;แล้วน้ำรักผมก้อระเบิดเข้าไปในร่างสาวน้อยของผมผมเสียวจนเอวกระตุกยัน ท่อนเอ็นผ
มเข้าไปในจิ๋มเจี๊ยบกระฉูดน้ำรักผมเข้าไปจนหมด เจี๊ยบเบียดตัวเข้ามากอดผม เรากอดกันอยู่อย่างนั้นจนคลายความเสียวลงเจี๊ยบเงยหน้าขึ้นมามองผม เราถอนหายใจพร้อมกัน ผมยิ้มถาม "เป็นไงบ้างจ๊ะ"เจี๊ยบตอบ "ดีค่ะ.." แล้วยิ้มเขินน่ารักมากกผมจูบเจี๊ยบแล้วค่อยๆถอนน้องชายผมออกมาผมหากระดาษ เช็ดหน้าในร
ถเช็ดจิ๋มให้เจี๊ยบแล้วเช็ดของผมบ้างเราขยับเสื้อผ้าแต่งตัวกลับเหมือนเดิมแต่ผมยึดก
างเกงในเจี๊ยบไว้ไม่ให้เธอใส่....อิอิ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต