logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

เย็ดอา

ใช้เวลาคิดอยู่นาน.....ตอนนี้เวลา 20.07 น.ของวันที่ 2 - 10 -44
สาเหตุ นั้นหรือ..ผมไม่กล้าที่จะเล่าเรื่องนี้
แต่พอผมอ่านเรื่องของเพื่อนๆใน นี้ มันก็ทำให้ผมมีความกล้าขึ้นมาได้บ้าง
เรื่องมีอยู่ว่า...ในวันที่ 28
ที่ ผ่านมานั้นผมมีโอกาศได้ทำอาของผม...(แต่ท่านไม่รู้ตัวหรอก)
ผมเป็นคนต่าง จังหวัด พ่อและแม่เป็นหมอ แต่เมื่อผมเรียนจบ ม.ปลาย ผมเอ็น
ไม่ติดน้อง พ่อผม(อาผู้ชาย)จึงพาผมมาอยู่ด้วยที่กรุงเทพฯ และให้ผมเรียนที่
มหาลัย แห่งหนึ่ง การเรียนของผมก็อยุ่ในเกณฑ์ที่ดี พอสมควร
แต่ผมมีปัญหาเรื่อง โดยแฟนทิ้งเมื่อต้นปีที่ผ่านมา
ทำให้ผมคิดมาก..จนมีอาการเครียดมาก
คุณ แม่และคุณพ่อของผมจึงมาเยี่ยมเมื่อเดือนสิงหาคม
และท่านได้เอายานอนหลับ มาให้ผม 30 เม็ด ผมไม่อาจบอกชื่อยาได้
แต่ยาชนิดนี้มีด้วยกัน 2 แบบ คือแบบ ตัวยาไม่แรง และแบบตัวยาแรง
และจะให้ผลทันตาถ้าผสมกับเครื่อดืม ที่เป็แอลกอฉฮอ
แต่ผมไม่ได้ทานหรอกครับผมเก็บเอาไว้ แต่แล้วในวันเกิดเหตุ คือ วันที่ 28
อาของผู้ชายของผมต้องไปทำธุรที่ต่าง จังหวัด ผมจึงอยู่ 2 คนกับอาผู้หญิง
ซึ่งอาผู้หญิงของผมนั้นปกติแล้วถ้า อยู่ทีบ้านนั้นจะไม่ค่อยใส่ชุดชั้นใน
(ยกทรงนะครับ) จึงทำให้ผมเห็นบ่อยครั้งมาก
จนบางครั้งผมต้องช่วยตัวเองเพราะว่าเกิดอารม ทางเพศ ในวันนั้น
หลังจากที่เรากลับจากบริษัท(อาผมเปิดบริษัทขาย คอมพิวเตอร์ที่ห้างดังแห่งหนึ่ง
ซึ่งอย่างที่บอกอาผู้ชายผมไม่อยู่)
ท่าน ให้ผมลงไปซื้อกับข้าวที่หน้าหมู่บ้านแห่งหนึ่งพร้อมบอกผมให้ซื้อนมเย็น มาให้ด้วย...ผมก็ไปทำการซื้อของตามที่บอก...เสร็จแล้วพอเราเข้าบ้าน
อาผม ก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องให้ผมจัดการกับอาหารไว้รอบนโต๊ะ
และทันใดนั้น ความคิดอันทุเรศก็เกิดขึ้น
สมองของผมสั่งให้ผมบดยานอนหรับใส่ในนมเย็น ...ตอนแรกผมบดใส่ไปแค่ 2 เม็ด
แต่ด้วยความที่กลัวยาไม่ได้ผลผมจึงใส่ไป ทั้งหมด 10 เม็ดด้วยกัน ผมลองชิมดู
ก็รู้สึกขมนิดหน่อย และแล้วผมก็นำไปให้อาผมดื่ม พร้อมกับทานอาหารร่วมกัน
พอทานเสร็จ ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็กลับมา ปรากฏว่า ยาไม่แสดงผล
ผมเลยคิดว่าสงสัย ผสมกับนมเย็ยเลยไม่ได้ผล ผมรอไปจนกระทั้ง ถึง 3 ทุ่มครึ่ง
ผมจึงไปนอน เพราะวันร่งขึ้นผมต้องไปเรียนที่วิลัย
พอผมขึ้นไปได้สักพักหนึ่งผมก็ได้ ยินเสียงอาของผมขึ้นไปบนห้องแล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเหลือแต่ผ้าขนหนูลงมาอาบ น้ำ
ปกติทุกวันอาผมจะอาบน้ำข้างบน แต่วันนี้ไม่รู้คิดยังไงมาอาบน้ำข้างล้าง
ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เวลาผ่านไป 30
นาทีผมยังไม่หลับ...แต่ก็นึกสงสัยว่ายาตั้ง 10 เม็ด ทำไมไม่ได้ผล
ผม นั่งนึกอยู่น่านแล้วก็เลยรู้สึกหิวน้ำขึ้นมาผมจึงลงมาข้างล่าง
แล้วสิ่ง ที่ผมไม่นีกมาก่อนก็เกิดขึ้น อาของผมยังไม่อาบน้ำ
แต่ยังคงนอนหลับอยู่ ที่โซฟา....แต่ว่าผ้าเช็ดตัวยังไม่หลัดยังคงกระโจมอกอยู่แน่น
ผมยืนมองดู อาของผมอยู่ ประมาณ 10 นาที แล้วความคิดชั่วๆ ของผมก็เกิดขึ้น
ผมเอามือ ไปลองปลุกอาของผมดูท่านก็ไม่ตื่น
ผมก็เลยตัดสินใจค่อยๆ...ดึงผ้าขนหนูออก ....แล้วผมก็เห็นนมของอาผมใหญ่มาก..หัวนมสีค่อนข้างจะชมพู
แต่ยังไม่เห็น ของอาผมนะเพราะท่านเอาขานีบไว้...ผมค่อยเลื่อนผ้าขนหนูออกมาคราวนี้หล่ะ ..ชัดเลย..
ของอาผมนั้นใหญ่มากเลยครับผมยืนตะลึงอยู่น่านแล้วผมก็ค่อยๆ ..เอามือไปจับนมอาของผมนมอาผมไม่เหลวเลยครับยังคงแข็งดีอยู่
ผมอยากจะ เลียนมอาผม แต่ผมก็กลัวอาผมตื่น
ผมรวบรวมความกล้าอยู่พักหนึ่งจึงก้มลงไป เลียและดูดแต่ดูดเบาๆ...แล้วผมก็ปรับโซฟาเอนลงผมแยกขาอาผมออก
ขน อาผมค่อนข้างเยอะแต่ก็เห็นหีอา ผมได้ชัดขนาดผมกางออกตังเยอะหีอาผมก็ยังไม่ แยมออกมาเลยผมอยากที่จะสอดของผมเข้าเต็มทนอยู่แล้วแต่ก็กลัวจะหลั่งซะก่อน เพราะผมรู้สึกว่าผมกำลังจะถึงอยู่แล้วผมจึงเข้าไปในห้องน้ำชักเอาน้ำออกไป ก่อน
แล้วก็แก้ผ้าเดินมาหาอาผมที่ผมแยกขาไว้อยู่แล้ว
โซฟานั้นต่ำไป หน่อยหนึ่งผมจึงต้องแยกขาออกนิดหน่อย
หมายถึงขาผมเองนะครับแล้วผมก็ลอง เอาของของผมสอดเข้าไปในหีของอาผมดู
สอดครั้งแรกมันไม่เข้าครับ.. มันเข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น
มันเป็นเรื่องแปลกมากเลย อาของผมแต่งงานมาตั้งหลายปี
แต่ทำไมรูมันฟิดจังผมค่อยๆเอาเข้าอีกครั้ง ครับคราวนี้ ควยผมงอ
ก่อนเข้าไปมิดด้าม..ผมรู้สึกว่ามันฟิดมากเลยแล้วมัน ก็ไม่มีน้ำหล่อลืนด้วย
ผมจึงเอามันออกมา ตอนนั้นอาผมดิ้นนิดหน่อยครับ
เล่น เอาผมหน้าซีดเลยเหมือนกัน
ผมเลยโทรไปหาเพื่อนที่ม.รามครับว่าทำไมมันฟิด จัง
เพื่อนผมบอกว่ามึงก็ลองเลียหีดูก่อนซิ
ผมก็เลยวางสายแล้วกลับมา ที่อาผมอีกที่หนึ่ง
อาผมยังหลับไม่รู้เรื่องอยู่เลยครับ
ผมคุกเข้าลง กลับพื้นแล้วคลานไปที่หีของอาผม
(ตอนผมโทรไปหาเพื่อนผมไม่ได้บอกเพื่อนนะ ครับว่าผมกำลังจะเอาอาผมอยู่)ผมทำตามที่เพือนผมบอก
แล้วผมก็เลียหีไปมาจน กระทั้งผมห็นมีน้ำคลายๆน้ำของผมมีกลิ่นคล้ายๆกันไหลออกมารสมันแปลกๆ
คราว นี้แหละผมเลยเอาของผมสอดเข้าไปใหม่
ผมค่อยๆสอดเข้าไปมันเข้าไปง่ายกว่า เดิมก็จริงแต่มันก็ยังฟิดอยู่ดี
ผมดึงเข้าดึงออกอย่างช้าๆ ผมค่อยๆ ทำเพราะผมกลัวอาของผมตื่น
ผมชักเข้าชักออกประมาณ 30
ครั้ง ผมก็ร็สึกว่าผมถึงแล้วผมรีบกำควยของผมแล้ววิ่งไปที่ห้องน้ำแล้วให้มัน ออกใส่อ่างล้างหน้าน้ำของผมพุ่งแรงมากจันมันเกินอ่างล้างหน้า
แล้วผมก็ กลับมาที่อาของผมอีกครั้ง
ผมมองดูอาผมแล้วผมก็นึกในใจว่าเราทำช้าๆมันไม่ เห็นสนุกเลยหน้าจะทำเร็วๆ
คราวนี้แหละครับผมพักไปประมาณ 10 นาที
แล้ว ผมก็เริ่มเอาใหม่อีกครั้งผมสอดของผมเข้าไปใหม่แล้วก็ชักเข้าชักออก อีกรั้งแต่คราวนี้ผมทำเร็วมากเร็วจนนมอาผมกระเพื่อมตามจังหวะผมเด้าผมยิ่งทำ ผมก็ยิ่งมันผมเด้านานมากนานกว่าทุกกครั้งคงเป็นเพราะครั้งที่
3 แล้ว ผมทำไมนานจนผมถึงจุดสุดยอดแล้ว
คราว นี้สิคราวซวยผมดึงออกไม่ทันดันปล่อยเข้าไปข้างในพอเสร็จผมคิดหนักเลย เพราะดันปล่ยอข้างในถ้าอาผมท้องแล้วผมจะทำยังไงดีผมเอาไฟฉายฉายไปในหีอาผมดู ว่าเป็นไงหีอาผมมีรอยแดงเล็กน้อยผมคิดว่าถ้าอาผมตื่นขึ้นมาอาผมต้องรู้แน่ ว่ามันเกิดอะไรขึ้นเพราะในบ้านมีผมอยู่กันแค่
2 คน ผมจัดการมัดผ้าขนหนูดังเดิมแล้วก็ขึ้นไปนอนคิดสำนึกผิด
แต่แล้วก็นับเป็น โชคดีของผมปรากฏว่าผมได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมา
ตอนนั้นผมยังนอนไม่ หลับผมแอบดูนาฬิกาเวลานั้นมันประมาณ ดี3 เกือบดี 4 แล้ว
ปรากฏว่าอา ผู้ชายผมกลับมาจากต่างจังหวัดพอดี ผมตกใจหน้าซีดไปพักหนึง
ก็ได้ยินเสียง อาผมทั้งสองคนคุยกัน
อาผู้ชายผมถามอาผู้หญิงว่ายังไม่นอนอีกหรือ
อา ผู้หญิงของผมก็ตอบว่าไม่รู้เป็นอะไรอยู่ๆ ก็นอนหลับไป
นี่ก็พึ่งตื่นนี้ เองแล้วอาผู้หญิงก็ขอตัวไปอาบน้ำ
แต่ยังไม่ทันได้อาบเลยมั่ง (ผมว่าน่ะ)
ผม ก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางอยู่ด้านล้าง (ผมตัดสินใจลงมาดู)
ผมเห็นอาขงอ ผมสองคนกำลังฟัดกันใหญ่เลย เสียงครางดังถี่ๆ
ผมแอบได้ยินเสียงอาผู้ชายผม บอกว่าเบาๆหน่อยเดียวหลานตื่น
พรุ่งนี้หลานต้องไปเรียนผมแอบดูอยู่พัก ใหญ่ ผมเห็นอาผมแล่นท่ากันแปลก
ทั้งยกขาพาดคอ ให้อาผู้หญิ่งก้มโค้ง ให้นอนบนโต๋ะกินข้าวเอากันอยู่นาน
พอสมควร ผมไม่อยากดูต่อเพราะวันนี้ผมเหนื่อยมากแล้ว เพราะอาผมเสร็จผมไปตั้ง
3 ที ผมจึงค่อยๆ ย่องไมนอนในห้องพร้อมกับโล่งอกในสิ่งที่กระทำ
ผมไม่รู้ว่าผม ทำผิดหรือเปล่า แต่ผมก็รู้สีกผิดอย่างมาก
แต่การที่ผมเก็บมันไว้มันก็ไม่ เป็นผลดีแก่จิดใจผม
ในวันนี้ผมได้ระบายมันแล้วผมรู้สึกดีขึ้นมาก เลยขอขอบคุณทาง Web มากเลยครับ
ประสบการณ์ครั้งนี้ผมคงจำไม่ลืม หน้าเสียดายครับวันนั้นผมรีบใส่ฟิม
(ไม่รู้เขียนถูกหรือเปล่า)ไปหน่อย ฟิมส์ มันเลยไม่เข้าล็อคของมัน
ไม่งั้นผมคงมีรูปอาผมแก้ผ้ามาฟากทุกคน แล้ว...... ไว้ถ้ามีโอกาศทองแบบนี้อีก
ผมจะถ่ายรูปอาผมมาให้ดูแน่นอน
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต