logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : แอบดูกางเกงใน......นักศึกษาสาว
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

แอบดูกางเกงใน......นักศึกษาสาว

ผม เป็นนัก ศึกษาอยู่มหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งใน กทม. สาวมหาลัยของผมนั้นแต่งตัวกันแบบว่านำสมัยมาก กระโปรงงี้สั้นมากโชว์เรียวขาขาวเวลานั่งเมื่อไหร่ต้องเห็นกางเกงในกันทุก ครั้ง แถมกระโปรงยังฟิตเผยให้เห็นก้นงอนงามน่าจับจนมองเห็นขอบกางเกงในขึ้นเป็นรอย เลย เสื้อนักศึกษาสีขาวฟิตจนกระดุมแทบปริเห็นที่ไรเงี่ยนทุกที ผมเป็นคนชอบนั่งมองกางเกงในนักศึกษาสาวๆมากเวลาว่างผมก็จะรีบมาเดินหาว่าตรง ไหนมีนักศึกษาสาวนุ่งสั้นๆ นั่งอยู่ พอเจอผมก็จะรีบไปนั่งตรงข้ามทันทีเพราะเวลาที่เธอขยับขาหรือเปลี่ยนที่นั่ง จะได้เป็นกางเกงใน: วันหนึ่ง ผมออกไปเรียนตามปกติ แต่วันนั้นรถเมล์คนแน่นมากพอผมขึ้นรถก็พยายามแทรกตัวเข้าไปด้านในพอดีเหลือบ ไปเห็นมีนักศึกษาสาวคนหนึ่งยืนอยู่จึงพยาบาลแทรกตัวเข้าไปยืนด้านหลังของเธอ เพื่อเวลารถเบรกจะได้อาศัยจังหวะลูบตูดเธอ พอผมแทรกตัวเข้าไปได้ด้วยรถที่แน่นผมจึงต้องยืนเบียดติดกับเธอเลยแบบว่าเป้า กางเกงถูตูดเลยว่างั้นผมเสียวมาก ผมยืนโดยเอามือมาไว้ที่ก้นเธอ เธอสวยมากผิวขาว ตาคม แถมแต่งตัวเซ็กซ์มาก เสื้อนักศึกษาฟิตเวลามองจากด้านบนเห็นร่องนมเธอเลย กระโปรงสั้นฟิตมากจนเห็นก้นงอนอวบของเธอเป็นรูปเลย เวลารถเบรกหรือออกตัวผมก็จะเอามือมาบีบและลูบที่ก้นเธอ ก้นเธองอนมากนิ้มมือมากๆ ผมงี้เสียวสุดๆเลย เธอคงไม่รู้ตัวเพราะด้วยคนแน่นมากคงคิดว่าเบียดกันธรรมดา ผมยืนจับก้นเธอมาตลอดทางมันช่างอุ่นและนุ่มมืออย่างมาก ควยผมแข็งเลย พอถึงมหาลัยผมก็เลยต้องลงแต่ก่อนลงก็ไม่วายที่จะลูบก้นเธออีก พอถึงมหาลัยประมาณ8.30 น. ผมมีเรียน 10 .00 น.คับ ผมเลยรีบตรงไปที่โรงอาหารเลยเพราะเป็นแหล่งรวมบรรดาสาวๆ ที่มานั่งกินข้าวและเมาซ์กัน พอไปถึงโรงอาหารผมก็เดินดูเลยว่าตรงไหนมีนักศึกษานุ่งสั้นๆนั่งอยู่ และแล้วผมก็เจอเป็นกลุ่มนักศึกษาคณะมนุษย์กำลังนั่งกินข้าวกันอยู่ประมาณ 5 คน แต่ละคน...สุดยอดทั้งขาวทั้งสวยแถมแต่งตัวงี้ทั้งสั้นทั้งฟิตเลยผมก็เลยรี ปไปหาที่นั่งฝั่งตรงข้ามทันที่ มองลอดไปใต้โต๊ะแล้วเห็นขาขาวๆ กระโปรงสั้นมันล่นขึ้นไปมากเลยผมงี้เสียวมาก ฝั้งที่ผมนั้งมีสาวๆ นั้งหันหน้ามา3 คน แต่ละคนขาวมากๆ นั่งไขว่ห้างเห็นถึงโคนขาขาวเลย ผมจ้องมองที่ขาขาวๆและชายกระโปรงตาไม่กระพริบเลยสักพักก็มีคนหนึ่งกวาดขา เปลี่ยนท่า...สีขาว! ...........ผมเห็นกางเกงในสีขาวเลยผมเสียวมากๆ แล้วเธอก็ไม่ได้ขยับขาตอทำให้ผมสามารถมองเห็นกางเกงในเธอได่ตลอดเวลา สักพักเธอคงคุยเพลิน ขาของเธอเริ่มอ้าออกกว้างขึ้นผมงี้นั่นตัวเกร็งเลยมันเสียวมาก ผมมองหน้าเธอเธอสวยมากขาว ตากลม จมูกโดง ผมนั้งมองหน้าสลับกับมองกางเกงในเธอ ตอนนี้ผมเผ็นกางเกงในสีขาวของเธอชัดมากๆ มันนอูมตึงสะอาดมากผมนั่งมองตาไม่กระพริบเลยทั้งเงี่ยนทั้งเสียว อยากไปนั่งตรงหว่างขาแล้วเลียให้เธอจัง(ผมคิดในใจ): สักพักเพื่อนที่นั้งข้างเธอคงจะไปเข้าห้องน้ำผมก็รีบมองเลย.. ลายลูกไม้แบบซีทรู! ...ผมเสียวมากๆ แล้วเธอก็เดินไปเข้าห้องน้ำผมนั่งมองก้นเธอที่อยู่ในกระโปรงนักศึกษาฟิต เปรี๊ยะ มันงอนกลมมากๆ และก็มองตามจนเธอเข้าหน้องน้ำไป แต่ภาพกางเกงในซีทรูลายลูกไม้สีขาวยังติดตาผมอยู่เลย...ผมนังรอสักพักเธอก็ เดินกลับมาผมนั่งมองไม่ยอมละสายตาเลยครับ เพื่อไม่ให้พลาดช็อตเด็ด..เธอนั่งลงแต่คราวนี้เธอไม่ได้ไขว่ห้าง...โอ้โฮสุด ยอดเห็นเต็มๆเลย กางเกงในซีทรูลายลูกไม้สีขาว ที่สำคัญไม่ได้เห็นแต่กางเกงในเห็นถึงขนหมอยสีดำขาวในเลย........สูดๆๆๆๆๆ สุดยอดผมนั่งนึก..เธอเป็นคนสวยมากหน้าตาออกหมวยๆ แต่ขาวอวบมาก เธอนั่งแบบตั้งข่สองข้างยิ้งกระโปรงนักศึกษามันทั้งสั้นทั้งฟิด มันก็ยิ่งล่นขึ้นไปสูงมากๆ ผมนั่งมองกางเกงในและขนหมอยเธอด้วนความเงี่ยนมากๆ ผมมองไล่ตั้งแต่เข่าอันกลมกลึงเรียวขาขาวไปจึงถึงกางเกงในซีทรูลายลูกไม้สี ขาวที่มองเห็นถึงขนหมอยของเธอจนผมทนไม่ไหวต้องรีปไปเข้าห้องน้ำ ช่วยตัวเองไป 1 รอบด้วยความเสียว ตอนช่วยตัวเองก็นึกถึงแต่ภาพของทั้งสองสาว..มันช่างน่าเย็ดอะไรอย่างนี้พอ เสร็จผมก็รีบกลับมานั่งดูต่อทั้งสองคนยังนั่งอยู่ท่าเดิมเลยผมงี้นั่งจ้องตา ไม่กระพริบเลย สักพักผมเห็นพวกเธอนั่งคุยซุบซิบกันและก็มองมาทางผม ผมตกใจมากนึกว่าเธฮจะรู้ว่าผมมานั่งมองกางเกงในเธออยู่ผมแกล้งหลบตาทำท่า อ่านหนังสือ สักพักผมสังเกตุเห็นน้องคนที่ใส่กางเกงในสีขาวลุกไปเข้าห้องน้ำผมก็ไม่วาย มองก้นเธออัดตามระเบียบแหมก็ใส่กันซะฟิตขนาดนี้จะไม่ให้ดูได้อยางไง และผมก็หันมามองคนที่ใส่กางเกงในซีทรูลายลูกไม้ต่อ ผมถึงกับตกใจมากเพราะว่าเธอนั่งถ่างขากว่างมากๆ แบบว่า เกิน 90 องศาได้ ผมมองเห็นกางเกงในและหมอยเธอได้ชัดมากๆ เธอก็ทำเป็นคุยกับเพื่อนแบบไม่สนอะไร ผมก็ชอบละซิผมรับหยิบกล้องดิจิติลจากกระเป๋าขึ้นมาเลยทำเป็นดูรูป เซ็ตนั้นเซ็ตนี่ แล้วก็ค่อยๆ ถ่ายรูปเธออาไว้ มันเป็นภาพที่เสียวมากๆ นักศึกษาสาวขาวหมาย นั่งแหกขา เห็นกางเกงใน ลายลูกไม้ซีทรูสีขาวเห็นขนหมอยสีดำ ผมนั่งทั้งมองทั้งถ่ายอยู่พัก เพื่อนเธอก็กลับมา ผมก็จ้องไปที่เธออีกพอเธอนั่งลงผมถึงกับอึ้ง...........ใจงี้แต้นแรงด้วย ความตื่นเต้น ...เธอไม่ได้ใส่กางเกงในแล้ว ผมเห็นหมอยสีดำดกของเธอเลย......ผมงี้ควยแข็งเลย แต่ที่สุดยอดก็คือ เธอนั่งแหกขากว้างพอๆ กับเพื่อนเธอเลยเห็นเส้นหมอยสีดำบนผมเนินหีสีขาวเลย ผมงี้มือไม้สั่นเลยรีบหยิบกล้องมาถ่ายอย่างรีบรนเพราะกลัวว่าเธอจะหุบขา มันเป็นภาพที่เสียวสุดๆ ภาพนักศึกษาสาวสวยสองคนนั่งแหกขา อีกคนเห็นกางเกงในลายลูกไม้ซีทรูสีขาวเห็นขนหมอยสีดำ และดีกคนไม่ได้ใส่กางเกงในเห็นหมอยและหีชัดมากๆ พวกเธอคงรู้ว่าผมมานั่งมองกางเกงในพวกเธออยู่เลยคิดอยากจะแกล้งด้วยการโชวว์ ให้เห็นเลย แต่ผมซิชอบ ผมนั่งมองด้วยความเงี่ยนอยู่พักใหญ่ๆ พวกเธอก็ลุกและก็เดินไปสงสัยจะได้เวลาเรียน... แต่ผมซิต้องรีบเข้าห้องน้ำไปช่วยตัวเองเลยและก็เอากล้องดิจิติลที่ถ่ายรูป เอาไว้มาดูตอนช่วยตัวเองด้วยภาพแต่ละภาพมันเสียวมากๆ พักเดียวผมก็น้ำแตกเสร็จไปอีกรอบ......
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต