logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

หมอสาว

คืนนั้นมีงานเลี้ยงสังสรรค์กันที่สโมสรข้าราชการ คุณหมอที่แผนกไปร่วมงานกันเพียบ
หมออุ๊ม-หรือแพทย์หญิงอรพิณ ประจำแผนกกายภาพฯ สะสวยอยู่ในชุดราตรียาวกรอมเท้า
ความเซกส์ซี่สุดๆอยู่ ที่ ตัวกระโปรงเป็นแบบทบด้านหน้าตั้งแต่เอวถึงปลาย เวลาเดินเหิรไป
มา ขาอ่อนขาวๆมักจะแลบออกมาทางทบกระโปรงที่ฉีกตัวสูงขึ้นไปเกือบถึงโคนขาอ่อน หมอ
อุ๊มแม้จะอายุเลยเลข 3 ไปแล้ว แต่เธอยังดูสวยสาวพราวไปทั้งตัว ผมคนนึ่งล่ะที่ยอมรับว่า
ติดใจในรูปร่างเพียวบางของเธอ โดยเฉพาะในยามที่เธอใส่ชุดคุณหมอสวมเสื้อกราวด์
คุมทับเสื้อเชริต์ กระโปรงคับรัดสะโพก หน้าท้องขาอ่อนข้างในนั่น ผมจะชอบหาโอกาสมอง
เธออยู่ บ่อยๆ ชุดนั่นมันทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพศกับเธอเป็นประจำ แต่ตลอดมาผมก็
ไม่ เคยแสดงอะไรเป็นพิเศษกับเธอออกมา ยังคนเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันเสมอมา
หมอ อุ๊มยังไม่มีแฟน เธอทุ่มตัวให้กับงานเต็มที่ เธอพักอยู่ในบ้านพักแพทย์ในโรงพยา
บาลกับเพื่อนหมอด้วยกันนั่นเอง
คืน นั้น หมออุ๊มเป็นกรรมการจัดงานด้วยคนนึ่งเหมือนกัน ทำงานง่วนให้ความสะดวก
กับ กรรมการคนอื่นๆอยู่ตั้งแต่เริ่มงาน ตอนนึ่งเธอกำลังจะเตรียมบันทึกรายชื่อผู้ประสาน
งานที่ต้องใช้ในงาน แล้วเผอิญพบว่าเธอลืมหยิบมาจากบ้านพัก ผมรีบขันอาสาขับรถพา
เธอไปเอา เอกสารที่ว่าที่บ้านพักทันทีโดยไม่ได้คิดอะไรนอกจากเป็นการช่วยเหลือกัน เรานั่ง
มาในรถตอนหน้าคู่กันสองคน โดยผมเป็นคนขับ พาไปที่บ้านพัก ซึ่งอยู่ในบริเวณโรงพยา
บาลนั่นเอง อยู่ไม่ห่างจากที่จัดงานไม่ถึงกิโล
ระหว่าง ที่นั่งมาด้วยกันในรถนั่นเอง ทบกระโปรงที่หมออุ๊มใส่อยู่ ก็แยกฉีกสูงขึ้นไปจน
ถึงโคนขาอ่อน ร่ำๆจะเห็นเข้าไปถึงซอกขาอยู่ร่อมร่อ หมออุ๊มไม่ได้ใส่ใจเพราะใจจดใจจ่อ
อยู่ที่ว่าจะไปเอาเอกสารที่บ้าน แต่ผมสิครับ ที่ปกติก็ติดตาติดใจในเรือนร่างของหมออุ๊ม
อยู่แล้ว มาวันนี้ได้เห็นเข้าไปในซอกขาเกือบๆจะถึงเป้ากางเกงในของเธอยังงี้ ทำเอาผมมี
อารมณ์ทางเพศ เงี้ยนจนควยแข็งขึ้นมาคาเป้า
ถึงที่หมาย ยังไม่ทันดับเครื่อง หมออุ๊มก็เปิดประตูเดินอ้าว ก้าวฉับเข้าไปในบ้าน บอก
ให้ ผมรอในรถก็ได้ เธอเข้าไปเดี๋ยวเดียว แต่ผมไม่รอในรถละครับ ดับเครื่องรถลงเดิน
ตามเข้าไปในบ้านด้วย
หมออุ๊มเปิดไฟชั้นล่างของ ตัวบ้าน หานเข้าไปค้นหาของที่ต้องการในห้องนอนอยู่กุกๆ
กักๆ ติดกับห้องหมออุ๊มเป็นห้องน้ำ ผมก้าวเข้าไปทันที เปิดไฟแล้วปิดประตูล็อก ห้องน้ำ
สะอาดสะอ้านเพราะได้รับการดูแลอย่างดีจากเจ้าของบ้านสาว เคาท์เตอร์กระจกพร้อมอ่าง
ล้างหน้าตั้งอยู่ชิดฝาด้านหนึ่งหน้าประตูอีก ประตูหนึ่งของห้อง โถส้วมและบริเวณอาบน้ำ
ตั้งอยู่ข้างๆหันหน้าไปอีกทาง จากอ่างล้งหน้า
ผมรีบเดินไปที่หน้าเคาเตอร์อ่างล้างหน้า ถอดเข็มขัดปลดตะขอรูปซิปกางเกงลงไปไว้
ที่โคนขา ปลิ้นควยแข็งออกมาจากกางเกงใน ควยผมชี้โชนตั้งผงาด ระดับของเคาท์เตอร์
สูง พอที่ผมจะเอาควยขึ้นไปพาดไว้ได้พอดีๆ ผมใช้นิ้วมือยึดหนังหุ้มไว้กับเคาท์เตอร์ แล้ว
ขยับสะโพกกระเด้าควยกับ นิ้วและพื้นเคาท์เตอร์ มองควยแดงเปล่งปลิ้นเข้าๆออกๆในกระ
จกตรงหน้า ในมโนความคิดนึกเห็นภาพตัวเองกำลังกระเด้าเย็ดหีหมออุ๊มอยู่อย่างเมามัน
กำลัง เสียวซ่านน้ำรักปริ่มว่จะกระฉูด พลันก็ต้องตกใจหัวใจแทบหยุดเต้น น้ำรักหยุด
ชะงัก ค้างเติ่งอยู่ตรงทางออกอัณฑะ ด้วยประตูอีกข้างของห้องน้ำที่ผมลืมใส่กลอนเสีย
สนิทเปิดผวะ หมออุ๊มก้าวเข้ามาทางนั้น ข้างเคาท์เตอร์ที่ผมกำลังฝันเสียวว่าหมออุ๊มนั่งอยู่
เธอเห็นควยผมที่ กำลังแดงปลั่ง หนังหุ้มถอกสุดๆเต็มตา
หมออุ๊ม..ไม่ได้ตกใจ แค่สะดุ้งนิดๆที่โผล่หน้าเข้ามาจ๊ะเอ๋กันภาพที่ไม่ได้คาดว่าจะเห็นเท่า
นั้น เอง
" อุ๊ย..ขอโทษค่ะ ไม่ได้ตั้งใจจะเข้ามาขัดจังหวะเลยนะคะ จะเข้ามาขอใช้ห้องน้ำหน่อย
เดียวน่ะ " เธอเอ่ยเสียงแสนปรกติ ละสายตาจากดุ้นเพศผม เดินตรงแน๋วไปที่โถส้วม ผม
ซะอีกที่ตกใจก็ตกใจ อายก็อาย จนทำอะไรไม่ถูก ลุกลี้ลุกลนจะเก็บดุ้นแข็งเข้ากางเกง
" ไม่ต้องอายอุ๊มหรอกค่ะ เรื่องธรรมชาติออกจะตาย ทำต่อเถอะค่ะ "
เธอพูด เหมือนสิ่งที่เห็นเป็นเรื่องธรรมดาๆซะเหลือเกิน เดินตรงไปที่โถชักโครก รวบ
ชายกระโปรง ขึ้นมาไว้หนีบไว้ที่บั้นเอว รูดกางเกงในลงไปไว้ที่โคนขา นั่งโถส้วมฉ่หน้าตาเฉย
" เป็นผู้ใหญ่ๆกันแล้ว ไม่เห็นว่าเป็นเรื่องต้องน่าอายอะไรกันซักหน่อยนี่คะ อุ๊มยังไม่อาย
คุณ เลย มีอารมณ์ก็ระบาย อุ๊มเองก็เคยค่ะ "
หมออุ๊มพูดต่อน้ำเสียงราบเรียบ หยิบฝักบัวชำระฉีดล้างช่องฉี่ แล้วซับด้วยกระดาษ
ทิชชู แล้วลุกขึ้นยืนเต็มตัว ขยับกางเกงในเข้าที่ ปล่อยชายกระโปรงลงตามเดิม ตลอดทุก
อิริยาบทนั่นผมมองดูเธอตลอด ความเก้อเขินจางไป อวัยวะเพศก็ยังไม่ได้เก็บเข้ากางเกง
มันกระดกแข็งขึ้นมาอีก ที่เมื่อกี้เห็นหีหมออุ๊มที่มีขนสีดำปกคลุมอยู่บางๆ ตอนเธอรูดกาง
เกงใน ลงนั่งฉี่
" ทำต่อสิคะ ต่อหน้าอุ๊มนี่แหล่ะ ไม่ได้เห็นของใครมานานแล้ว อยากเห็นเหมือนกันค่ะ ว่า
แต่ว่า ไปเห็นใครในงานเมื่อกี้แล้วมีอารมณ์ขึ้นมาคะ บอกกันได้มั๊ย "
คำถามชวน พูดคุยแบบไม่มีอาการเก้อเขินอะไรเลยสักนิดแบบนั้น ทำเอาผมเกิดความ
กล้า ที่จะลองวัดดวงเล่นกับหมออุ๊มเข้าแล้วสิ ไม่อายที่จะเผยควยแข็งให้เธอเห็นต่อหน้าอีก
แล้ว ตอบความจริงกับเธอแบบหน้าตาเฉยเหมือนกัน
" ไม่ได้เพราะไปเห็นอะไรของใครมาหรอกครับอุ๊ม เห็นขาอ่อน เห็นซอกขาของอุ๊มตอน
นั่ง มาด้วยกันในรถนั่นแหล่ะ ไม่รู้ตัวละสิท่า "
" อ้าว เหรอคะ กลายเป็นอุ๊มเองหรอกเหรอ แล้วคิดว่ากำลังทำอะไรอุ๊มอยู่ถึงไหนแล้วล่ะ
ตอน อุ๊มเข้ามาเห็นน่ะ "
" ก็..กำลัง ใส่เข้าไปชักเข้าชักออกอยู่ในตัวอุ๊ม แรงๆ ถี่ๆ เกือบๆเสร็จ อุ๊มก็โผล่เข้ามา
พอดี "
" เลย..ทำให้หมดอารมณ์ไปเลยรึเปล่าน่ะ ขอโทษด้วยจริงๆนะคะ ไม่ได้ตั้งใจ "
" ไม่หมดหรอก อารมณ์ใหม่มันเข้ามาแทนที่แล้ว ที่เห็น..ตรงนั้น ของอุ๊ม ตอนรวบกระ
ชายโปรงถอดกางเกงในออกนั่งฉี่เมื่อกี้น่ะ "
" อ้าวตายจริง เป็นงั้นไปซะอีก แล้วตอนนี้ทำไงล่ะ ยิ่งแข็งเข้าไปใหญ่เลยสิ ให้อุ๊มช่วย
มั้ย คะ เอามือทำนะ ไม่อม ไม่เอา ไม่ดูด ไม่เลีย เพราะเดี๋ยวต้องรีบกลับไปที่งานกันต่อ "

ข้อเสนอสวยหรูขนาดนั้นใครจะ ปฏิเสธได้ลงคอล่ะครับ ผมแค่ขอให้หมออุ๊มรวบชาย
กระโปรงขึ้นไปที่เอว รูดกางเกงในลงไปไว้ที่หน้าขา ให้ผมดูของเธอตอนที่เธอใช้มือทำ
ให้ผม เธอก็รวบกระโปรงรูดกางเกงในให้ผมดูหีตามที่ขอแต่โดยดี
..หมออุ๊มชักว่าว ให้ผมอย่างกุลีกุจอเต็มใจ ทำไปได้สักพักสั้นๆก็บอกผมว่า หากอยาก
จับอยาก ลูบหีไปด้วยระหว่างที่เธอชักว่าวให้ก็ได้นะ เกี่ยวปุ่มแตดได้แต่ห้ามสอดนิ้วเข้าไป
ในอย่างเด็ดขาด
ไม่แน่ใจเหมือน กันว่าที่หมออุ๊มแนะให้ผมทำยังงั้นกับเธอได้ เพราะอยากให้ผมเสร็จ
เร็วๆ จะได้รีบกลับไปที่งานกันต่อ รึว่า..เพราะเธอเองก็ชักมีอารมณ์อยากให้ผมทำแบบ
นั้น กับเธอขึ้นมาแล้วเหมือนกัน
แล้วคำถามที่สงสัย ก็ไปได้คำตอบตอบออกมาในตอนจบครับ
เพราะ..เมื่อปฎิบัติการช่วยชักว่าวให้ ผมโดยหมออุ๊มก็ดำเนินไปด้วยความเร่าร้อนเผ็ด
มันส์นั่น กว่าผมจะเสียวสุดๆน้ำแตกออกมา หมออุ๊มก็ถูกผมทั้งจับ ทั้งจูบไซ้ที่หัวนมจนหน้า
อกครัด หัวนมแข็งชี้ชันอยู่ในเสื้อ ทั้งถูกรูดร่องหี บี้เม็ดแตด จนน้ำหีโชคฉ่ำออกมาเต็มร่อง
เหมือนกัน โดยที่เธอไม่ได้บ่นหรือห้ามปราบผมซักคำ

.. สุดท้าย ที่ตั้งใจไว้แค่ว่าหมออุ๊มจะช่วยระบายความใคร่ให้ผมข้างเดียว กลายเป็นว่า
หมอ อุ๊มเองก็ได้ระบายความใคร่ไปกับผมด้วย นี่หากมีเวลากันมากกว่านี้ คงไม่มีใครรับรอง
ได้ว่าผมกับหมออุ๊มจะได้เล่นเสียวกันสุดมันยิ่งกว่านี้ กันแค่ไหน เผลอๆอาจจะจบลงด้วย
การได้สอดใส่(เย็ด)กันด้วยก็ได้
เสียวกระ สันต์เสร็จไปด้วยกันทั้งคู่ ไม่มีเวลาทำความสะอาดกันมากกว่าเอากระดาษทิชชู
มา เช็ดซับน้ำเสียวแล้วละตรับ ต้องรีบจัดเสื้อผ้ากันให้เรียบร้อย กลับออกไปร่วมงานที่
สโมสรกันอีกที หลังจากที่หลบออกมาจากงานกันเกือบชั่วโมง
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต