logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : เปิดซิง นักเรียน ม.3
webmasterออนไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

เปิดซิง นักเรียน ม.3

ผมได้มีโอกาสทำงานในค่าย วิชาการโดยเด็กนักเรียนจากทั่วประเทศไทยมาพักรวมกันหนึ่งอาทิตย์ใครติดแข่ง อะไรก้อออกไปแข่งขัน งานสันทนาการมีช่วงสี่โมงเย็นไปแล้วสลับกับเบรคพักทานข้าวเย็นผมเองจึงต้อง ลาหยุดงานประจำทั้งอาทิตย์มาช่วยงาน และ ทางเจ้าของสถานที่ที่เป็นโรงเรียนได้คัดสตาฟที่สนใจมาให้สามสิบกว่าคน มีอยู่คนหนึ่งน่าสนใจ ผิวไม่ขาวมาก หน้าคม เธอเป็นคนใต้ หุ่นดีสูง167กว่า เธอชื่อปู เราสนิทกัน ทำงานด้วยกัน แอบมองกันและกัน พอเสร็จงานนี้ผมนัดเจอกันไปเที่ยวด้วยกัน เลิกเรียน ผมไปรับบ้าง เกือบหนึ่งเดือนผมได้มีโอกาสไปส่งที่บ้าน ปู เรานั่งรถแท๊กซี่กลับระหว่างทางผมจับมือและคลึงเบาๆตลอดทาง หอมแก้มด้วยแขนอีกข้างโอบเอวไว้ พอถึงหน้าบ้านผมถามว่าบ้านเงียบจัง วันนี้น้าไม่อยู่บ้าน ไปไหนไม่รู้คงกลับดึก ปูบอกผม ผมจึงขอเข้าห้องน้ำก่อนปวดฉี่จริง แล้วก้อมานั่งที่โซฟาห้องรับแขกบ้านน้าของปูไม่ใหญ่มากนักอยู่ครอบครัวเล็กๆ กะลังพอดี ผมเองเรียกปูมานั่งคุยและกอด หอมกัน ในฝ่ามือปูเหงื่อซึมออกเพราะเจอผมหอม ไซด์คอบ้าง ปูจ๋า พี่ขอชมห้องของปูได้ไหม อยากเห็นว่าน่ารักเหมือนกะสาวน้อยของพี่ป่าว ปู ไม่ยอม แต่ผมอ้อนจนเธอพาไป ที่ห้อง จัดห้องได้เรียบร้อยดี เป็นระเบียบ ปูเป็นคนออกห้าวๆนิดๆ ตามประสาเด็กวัยรุ่น แต่เวลาอยูกะผมกลับอายๆเขินๆพูดน้อย ผมเริ่มปิดล๊อคประตู และเข้ากอดปู หอมปูเองขัดนิดๆแต่ด้วยเจอหอม ไซด์ซอกคอเลยอ่อนแรงตามตามผมล้วงเข้าไปในเสื้อคลึงนม นมปูพอได้เลยผมจัดแจงถอดหมดทั้งบนและล่างเราสองคนตอนนี้เปลือยทั้งคู่ และผมจูบปากปูค่อยไปเรื่อยแต่มือวนเวียนที่เต้านมเต็มไม้เต็มมือพอดี และเลื่อนลงมาจูบนมเล้าคลึงนมทั้งสอง ผมใช้มือข้างหนึ่งลงมาเช็คที่ หีของปูเบาๆปรากฎว่ามีน้ำเหงี่ยนซึมๆออกมาคงออกมาตั้งแต่ตอนโดนหอมแก้มและซอกคอ บนรถแท๊กซี่แล้วล่ะ ผมดูดนมสลับกะชมนมของปูที่สวยน่ารักเต่งตึงชมพูแล้วลื่อนมาที่หน้าท้องเธอ เสียวมากจนเอามือจิกหัวผมแรง แต่ผมกลับรุกต่อโดย จูบโหนก หี ปู ค่อยๆลงลิ้นที่เมเม็ดแตด ส่วนแคมนั้นยังไม่เปิดเท่าไรเพราะยังไม่เคยโดนเย็ด แต่ผมจะช่วยเปิดให้ผมเอาแยงเข้าหีปู เธอถึงกับสะดุ้งขึ้น โอ๊ว ! !     อะไรจ๊ะ ปู   เสียวค่า   ชอบไหมครับ   ปูไม่ตอบ ผมทำต่อและเร่งเครื่องด้วยลิ้น และดูดเม็ดแตด หีของปูชมพูๆ หมอยไม่ดก  โอ๊ยย  มัน คันๆเสียวๆ เหมือนจะฉี่มากไงไม่รู้  โอ๊ยย ไม่ไหวแล้ว ออกแล้ว  ออกแล้ว อาการนี้แน่นอน  เรียบร้อยไปหนึ่งผมเองจูบปู และกอด ไซด์ไปเรื่อยๆและเอามือมาจับควย ผมสอนให้ลูบและรูดควยแล้วผมให้ปูอมควยโดยทีปูทำตามที่ผมบอกทุกอย่าง ผมเองกระเด้าเข้าปากของปูเบาๆไปด้วย  อร่อยไหมครับ ปูไม่ตอบแต่ยังอมและดูด เลียไปเรื่อยนิ้วมือผมวนเวียนที่หีปูตลอดและก้อเต้านมด้วย  ปูจ๋าเดี๋ยวพี่ จะจะทำให้ปูมีความสุขนะครับ และแล้วผมเริ่มเอาหัวควยของผมเขี่ที่หีปูโยที่น้ำรักปูแฉะมากพอแล้วผมเริ่ม สอดใส่และใช้นิ้วแหวกแคม แน่นมากครับแค่หัวเข้าไปเท่านั้น  โอ๊ะ เจ็บจังเลย แป๊บหนึ่งเดี๋ยวก้อหายเจ็บแล้วนะจ๊ะ ปู พยักหน้า ค่อยๆนะ ปูเจ็บผมเองต้องช่วยบรรเทาอาการเจ็บโยจูบปากเธอและนมทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆยัดควยเข้าไป เจ็บหีค่ะ  นิดหนึ่งนะที่รัก  แล้วผมเริ่มซอยเข้าออกช้าๆ หีน้องปูมันเเน่นมากรัดมากด้วย ควยผมเองยังซอยช้าๆและผมจูบไปด้วยปูเองเอาแขนกอดผมไว้ตลอด   อื้ออออ   เสียว อา อา น้องปูเริ่มมีอาการตอบรับดีขึ้น ผมเองเริ่มกระเด้าวยเร่งจังหวะขึ้นไปอีกส่วนขาน้องปู เริ่มยกชูสูงขึ้น  อ้าร์ ๆ ๆ เสียวจังเลยยยย  ปูจ๋า เสียว หี มากมั๊ยครับ จ๊ะ   ชอบไหม     ๙อบค่ะ ผมเร่งเครื่องขึ้นอีก  ปู  พี่เสียวหัวควยจัง  ปูจ๋า   ปูนั่งขย่มให้พี่หน่อยให้ไหม  เธอลุกนั่งบนตัวผมแล้วค่อยๆลงจนมิด ควย ผม  อ้าซ์ ๆ ๆ มันชั่ง ฟิตอะไรเช่นนี้ ยังรัดดีอีก ปูทำตามที่ผมแนะนำตลอด เธอขึ้นลงอย่างดีจน ผมเองเองเสียวหัวอยูไม่ใช่น้อย ท่านี้ปูไม่ขย่มแรงเท่าไรเธอบอกว่าลึกจนกระแทกมดลูก แต่โอเค และเราเปลี่ยนเล่นกันท่าหมากัน ผมเร่งบ้าง ช้าบ้างไปเรื่อยดูปูเองมีความสุขและเสียวหีไม่ใช่น้อย โอ๊ยย เสียวเหลือเกิน ทำไมมันแน่นรูหีจัง  อ่าร์  บ้างช่วงผมดึงรั้งแขนปู แล้วให้แอ่นหน้าอกบ้าง นมของปูลอยชูชันมากดดยที่ผมเด้งรับไปพร้ออมกับปูกระแทกลงใส่ควยผม  ปู เร่งอีกนิดนะพี่ชอบ เสียวควยจังเลย  ผมเปลี่ยนมาท่าเบสิคที่นิยม สไตล์ผม และทุกคนรู้จักนิยมกัน ผมจับขาน้องปูชูขึ้นแหกขาให้กว้างไว้ โยน้องปูจับควยผมยัดเข้าหีเธอ แล้วผมค่อยโน้มตัวไปข้างหน้า และเอาหมอนรองไว้ ตอนนี้ขาสองข้างน้องปูโดนแขนผมรั้งไว้ก้นปูลอยเด่น  น้องปูจ๋า ที่รักของพี่ ดูดีๆนะ ควยของพี่จะเย็ดหีน้องปู  ดูให้ตลอดนะครับ พี่รักปูมากนะ สิ้นประโยคที่ผมบอกกะน้องปู  กระแทกลง  พั่บ ๆ พั่บ ๆ  โอ้ววว  เสียวจังเลยยย  โอ้ยยย   ซี๊ดดดด  ซี๊ดดด  แรงจังค่า  พี่ชอบแบบนี้ครับ  ดูควยกะหี ซิมันเข้ากันได้ดีจริงๆ  เสียวจังเลย น้องปู  ซี๊ดดด   ผมเร่งกระเด้าควยอย่างเต็มที่  โอ๊ยย  ปูไม่ไหวแล้วนะ   ทั้งเสียงเย็ด เสียงครางปูและผม มันตีกันไปหมด  ปูเสียวๆคันๆไงไม่รู้     มากไหมครับ       มากซิ     )ทนไหมไหวแล้ว โอ๊ยยย   โอ๊ยยยย   อืออออผมเองก้อกระแทกหีจนต้องอัดควยครั้งสุดท้ายเข้าไปจนน้องปูกอดผม แน่นมากๆ หีน้องปูมันรัด  ตุบๆ ตุบๆ รู้สึกได้ชัดเจนมากๆ ก้อหีเด็กมอสามเองยังไม่เคยลองควยมาก่อน ผมแช่ควยไว้ซักพักหนึ่ง แล้วค่อยๆเอาออก ช่วงที่ค่อยๆออกมีน้ำเหงี่ยนเราสองคน ออกมาพร้อมกับเลือด ปูเองดูด้วย  อื้อเลือดออกด้วยย ไม่เป็นไรเดี๋ยวก้อหาย  และผมเอายาคุมชั่วคราวให้ทาน เรากอดกันเเละไปล้างตัว ผมก้อกลับบ้าน เราคบกันไม่นานก้อเงียบไปโดยปูกลับไปเรียนต่อที่ใต้
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต