logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : ผัวหลวง.....ผัวน้อย
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

ผัวหลวง.....ผัวน้อย

ผมกับแฟนยังเรียนมหาลัยกันอยู่ครับ เมื่อเดือนที่แล้ว ผมเล่นพนันบอลแล้วไม่มีเงินจ่าย(เล่นเสียเยอะ
พอสมควร)และก็พยายามหลีกเลี่ยงพวกเจ้าหนี้(มีส่วนหนึ่งเป็นเพื่อนแสบๆในอีกมหาลัยด้วย)
และที่สำคัญผมเคยเรียกตำรวจจับมันด้วยตอนมันมาทวงหนี้ แล้วพวกมันก็ห่างๆไป จนวันนั้นซึ่งเป็นวันหยุด
ผมนอนพึ่งตื่น เพราะมีเสียงโทรศัพท์ น้องแจงแฟนผมโทรมาครับบอกว่าให้ผมไปหาเธอที่คอนโดเพื่อนเธอ
(ผู้หญิง)ย่านบางนาพอผมไปถึงก็ขึ้นไปบนชั้น15 เคาะประตู ก็มีผู้หญิง(คงเป็นเพื่อนเธอ)เปิดออกมาแต่พอ
ผมเข้าไปในห้อง ก็มีคนที่แอบหลังประตูมันเอามีดมาจ่อคอผมไว้แล้วจับมัดมือไขว้หลัง(เป็นใอ้ตัวแสบที่ผม
เป็นหนี้บอลมันอยู่)มัดเสร็จมันก็พาผมเข้าไปในห้องใหญ่ บนเตียงตรงหน้าผมตะลึงเลยครับเพราะแฟนผม
กำลังโดนรุมเย็ดอยู่แบบไม่มีทางเลี่ยง เธออยู่ในท่านอนหงายให้ใอ้คนนึงกระเด้ารูหีด้วยควยดุ้นเบ้อเริ่มมันเย็ด
หีเธอแบบไม่เลี้ยงสองคนด้านบนก็เอาควยสลับกันให้เธอดูด มีการถ่ายวีดีโอด้วยครับ ใอ้พวกโต๊ะบอลมันแสบ
มาก ให้เพื่อน(ญ)แฟนผมหลอกเธอมารุม และถ่ายวีดีโอ ใอ้เพื่อนแสบมันบอกว่าเป็นการล้างหนี้ มันให้ผมดูพวก
มันจับแฟนผมเย็ดแบบชิด
ขอบเตียง เห็นตอนพวกมันเอาควยยัดรูหีเธอแบบจะๆ ชนิดได้กลิ่น มันให้เธอกินน้ำควยด้วยทุกคนเลยครับ
พอเย็ดหีจนน้ำแตกใส่ท้องเธอแล้ว
ควยอ่อนพวกมันก็เอามายัดปากให้แฟนผมดูดจนแข็ง ทั้งรูหี ทั้งปากทั้งมือเธอไม่มีว่างเลยครับ ผมเห็นรูหีเธอ
โดนควยอัดกระเด้าไป
สลับกับดูปากเธอที่โดนควยป้อนให้ดูดหมุนเวียนกันด้วยความรู้สึกยากบรรยาย มันถ่ายจนพอใจแล้วพาเธอ
เข้าไปอาบน้ำล้างตัว จนสะอาด แต่พวกมันเองไม่มีใครยอมล้างควยที่เลอะหลังเย็ดหีเธอจนน้ำแตกใส่ท้อง
พอชักออกมาจากรูหีก็เอามายัดใส่ปากให้เธอดูดเลียจนเกลี้ยง พอให้เธออาบน้ำเสร็จ พวกมันก็จับผมแก้ผ้า
บังคับให้แฟนผมเอามือมาจับชักว่าวจนแข็ง(เป็นครั้งแรกที่แฟนผมไกล้ชิดกับผมถึงขนาดจับควย)แล้วให้ผม
นอนหงายบนเตียงมาถึงตอนนี้ก็มีคนเดินเข้ามาดูสารรูปคล้ายพวกขี้ยาครับ โต๊ะบอลแสบมันบอกให้ใอ้หมอนั่น
แก้ผ้าแล้วเอาควยให้แฟนผมอม โดยให้ผมดูไกล้ๆ สักพักพวกมันก็จับแฟนผมมานอนหงายบนตัวผม
ใอ้ขี้ยาเข้ามาประกบ มันให้แฟนผมจับควยใอ้ยาจ่อรูหีตัวเอง พอเข้ามิดมันก็ซอยรูเธอครับ
ครู่นึงก็ให้มันชักออกแล้วเอาควยผมใส่ ด้วยความตื่นเต้นมากและเป็นครั้งแรกที่ควยผมได้เข้ารูหีเธอ
พอเสียบมิดผมก็แตกเลยครับ พอใอ้โต๊ะบอลเห็นผมน้ำแตก มันพยักหน้ากะใอ้ขี้ยา โดยผมไม่เคยคิดครับ
ใอ้หมอนั่นที่คร่อมบนเธอ มันเอาควยมันมาจ่อตรงรูหีแฟนผมทั้งที่มีควยผมที่อ่อนตัวเพราะน้ำแตกใหม่ๆ
คารูอยู่ มันเบียดเข้ามาอีกอันครับ ผมรู้สึกไม่รู้จะบรรยายยังไงเลยครับ เมื่อรู้สึกชัดเจน ว่ามีควยอีกอันเบียด
กับควยผมแน่นอยู่ในรูหีแฟนผมพร้อมๆกัน แฟนผมร้องครวญครางใหญ่เลย ครับ รูหีเธอบีบรัดควยผมซึ่ง
เบียดสนิทกับควยใอ้ขี้ยาตลอดลำเป็นจังหวะ (ตอนนั้นควยผมแข็งเต็มที่แล้ว) พวกมันบังคับให้ผมกะใอ้ขี้ย
าอัดสองควยแน่นกะรูหีเธอโดยให้อัดสุดๆแบบนั้นไม่ให้ขยับ มันบอกเดี๋ยวหลุดออกมาอันนึงแล้วยัดลำบาก
ไม่นานครับ ผมก็รู้สึกว่าควยใอ้ขี้ยาที่เบียดคู่กะควยผมในรูหีแฟนผม ขยายตัวใหญ่ขึ้นอีกเต้นตุบๆ
แล้วก็มีน้ำอุ่นจัดๆโดนหัวถอกผมที่อัดแน่นชนกับปากมดลูกแข็งๆของแฟนผม โดยเธอมีอาการสะดุ้งตัวเกร็ง
รูหีเธอดูดรัดควยผมกะควยใอ้ขี้ยาอย่างหนักจนผมเสียวน้ำแตกไปด้วย ใอ้โต๊ะบอล(ที่เป็นเพื่อนร่วมมหาลัยตัว
แสบ)มันเข้ามา ถามแฟนผมเป็นไงคนสวยไหนบอกซิว่าสองควยที่คารูหีน้องอยู่นี่ ใครเป็นผัวหลวงใครเป็นผัว
น้อย อย่าว่าแต่เธอเลยครับ ผมกับใอ้ขี้ยาก็ตอบไม่ถูกเหมือนกันเพราะควยคารูหีเธอมิดดุ้นอยู่ทั้งคู่
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต