logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : การเดินทางที่สุดจะทรมาน
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

การเดินทางที่สุดจะทรมาน

เรื่องมันเกิดมาสามสี่ปีได้แล้วในวันที่ผมเดินทางลงใต้ครั้งนั้นผมใช้บริการ รถไฟตู้นอนชั้นสองปกติผมจะเดินทางโดยเครื่องบินแต่เที่ยวนี้ผมไปที่ๆไม่มี สนามบินจึงใช้รถไฟดีกว่าผมได้ที่นอนชั้นบนผมขึ้นรถจากต้นทางหัวลำโพงพอมาถึง สถานีสามเสนมีผู้โดยสารมานั่งด้วยเป็นสาววัยกลางคนเธอรูปร่างหน้าตาดีได้ที่ นอนชั้นล่างแต่เธอมากับเด็กหนุ่มสองคนวัยสิบหกสิบเจ็ดคงประมาณนั้น สองหนุ่มนั้นได้ที่นั่งอีกด้านได้เป็นที่นอนชั้นบนติดกันสองช่องนั่ง สามคนคุยกันจัดของจนเรียบร้อยผมจับใจความได้ว่าหนึ่งในสองหนุ่มนั้นเป็นลูก ชายผู้หญิงที่นั่งช่องเดียวกับผม ไม่นานเธอก็เริ่มทักทายคุยกับผมตามแบบนักเดินทางทั่วไปเป็นว่าเด็กหนุ่มคน หนึ่งเป็นลูกชายเธอจริงๆอีกคนเป็นเพื่อนสนิทของลูกชายจะไปหาดใหญ่ถึงก็เช้า ส่วนผมจะลงก่อนคาดว่าจะถึงสถานีที่ผมจะลงก่อนหรือตอนฟ้าสางรถไฟไทยไม่เคยตรง เวลาผมได้ทักทายเด็กหนุ่มนั้นด้วยดูอัธยาสัยดีคุยสนุกเราสั่งอาหารมากินด้วย กันดดยขอใช้ช่องที่นั่งผมๆก็ไม่ว่าเพราะผู้ดดยสารฝั่งที่เด็กหนุ่มนั่งดูท่า ทางไม่ค่อยสังสรรค์กับใคร ผมยอมสลับไปนั่งที่ของเด็กหนุ่มพวกเขาสามคนจะได้กินอาหารร่วมกัน พอตกค่ำเจ้าหน้าที่มาเปิดจัดที่นอนให้สาววัยกลางคนๆนี้ไปเปลี่ยนชุดนอน ผมต้องโดดขึ้นชั้นบนนอนพอดึกทุกคนปิดม่านนอนผมตื่นๆหลับๆนอนเล่นดูว่าประมาณ ตีหนึ่งหรือตีสองผมเป็นคนนอนไม่ค่อยหลับกับที่แคบๆแบบนี้รถเหวี่ยงโยนเป็น ระยะเสียงรถไฟวิ่งดังเป็นปกติไม่มีเงียบผมลุกนั่งแง้มม่านดูทางเดินเงียบ สงัดไม่มีช่องนอนไหนเปิดม่านผมคิดว่าทุกคนในรถไฟคงหลับหมด แต่เป็นเหตุบังเอิญผมเห็นแสงไฟจากที่นอนชั้นล่างใต้ที่นอนผมที่ม่านบังเอิญ ปิดไม่สนิทความที่ผมนอนไม่หลับอยากรู้อยากเห็นเลยลองแอบแง้มขอบม่านชั้นใต้ ที่นอนผมดูก็แน่นอนจะเป็นสาววัยกลางคนหน้าตาสวยรูปร่างดีเพื่อนร่วมทางทีแรก ก็กลัวๆว่าเธอเปิดไฟคงยังไม่หลับแต่ลองแวบแอบดูเธอคงไม่รู้ไม่ทันเห็นเพรา ม่านดูปิดเกือบสนิทไม่สังเกตุจากข้างในคงไม่เห็น แต่สิ่งที่ผมเห็นไม่ใช่สิ่งที่ผมคิดเธอไม่ได้นอนคนเดียวมีเด็กหนุ่มฝั่งตรง ข้ามที่รู้คือลูกชายเธอย้ามมานอนด้วยเมื่อไรผมไม่รู้ด้วยเหตุหนี้จึงคงทำให้ ม่านที่เลื่อนปิดไม่สนิทอันที่จริงแม่ลูกนอนด้วยกันก็ดูเป็นปกติแต่เด็ก หนุ่มผู้เป็นลูกไม่ได้นอนเฉยๆในที่แคบๆสองแม่ลูกนอนตะแคงกอดก่ายกันแน่นอน สองคนคงไม่ได้สนใจว่าใครจะแอบดูหรือขอบม่านด้านบนปิดไม่สนิทอาจเพราะรุดเปิด ปิดแบบรีบๆทั้งผมเองก็ปิดม่านสนิทเงียบคงคิดผมไม่ได้ยินเสียงอะไรเพราะเสียง รถไปดังกลบหมด ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมสนใจดูอย่างใจระทึกไม่คิดจะได้เห็นแบบนี้เพราะสองคนไม่ ได้แค่นอนเฉยๆแต่ทั้งจูบดูดปากกันด้วยแสงไฟดวงเล็กสว่างพอให้เห็นทุกอย่างใน ที่แคบๆแบบนี้ คนเป็นแม่ขาก่ายตัวลูกชายๆเอามือลูบไร้โคนขาทั้งถลกชุดนอนขึ้นถึงเอวมือเขา ลูบสะโพกก้นเธอผู้เป็นแม่ไม่แค่นั้นเด็กหนุ่มยังค่อยๆรุดกางเกงในเธอลงอย่าง ทุลักทุเลเพราะที่แคบแต่ได้การช่วยเหลือขยับตัวจากผู้เป็นแม่มันจึงหลุดออก จากปลายเท้าทำให้ผมเห็นสะโพกขาวมือเด็กหนุ่มวกเข้าด้านหน้าท้องของสาวผู้ เป็นแม่แน่นนอนเขาจับลูบขยุ่มบีบอวัยวะสงวนของเธอๆก็ไม่ห้ามปรามทั้งยังไม่ อยู่เฉยกลับรุดกางเกงนอนลูกชายลงอย่างลุกลี้ลุกลนมือเธอจับควยเขาถอกรุดผม เห็นได้ชัดมันแข็งยาวอยู่แล้วในไม่ช้าคนที่เป็นแม่พลิกตัวนอนหงายทำให้ผมได้ เห็นท่อนร่างเธอที่เปลือยไม่มีกางเกงในขนหมอยดกดำที่เนินโหนกใต้ท้องน้อยตรง ระหว่างขาเธอๆกางขาในที่แคบๆให้ลูกชายขึ้นนอนทับร่างเธอ มือสองคนลูบล้วงลงช่วงล่างของร่างกายของแต่ละคนจากนั้นก้นขาวลูกชายก็ขยับ ขึ้นๆลงๆกระแทกเข้าใส่ร่างสาวผู้เป็นแม่สองขาเธอขยับสั่นทั้งสองแขนโอบกอดคอ เขาจูบกันอย่างเมามันแน่นนอนเขากำลังร่วมเพศกันผมพอได้ยินเสียงครางโอยๆฮือๆ จากคนเป็นแม่ๆไม่ร้องห้ามหรือผลักไสลูกชายที่กำลังกระเด้าเย็ด ทั้งมือเขาก็กดบีบขย้ำที่อกเต้านมเธอๆดูพอใจในการกระทำของเขาส่วนผมหัวใจแทบ วายอยากร้องถามพวกเขาว่าทำอะไรกันสองแม่ลูกแต่ก็ไม่ควรมันเรื่องของพวกเขา ควยผมแข็งทำอะไรไม่ได้นอกจากใช้มือรุดทำให้ตัวเองบ้างผมทนดูอยู่ครู่ใหญ่จน น้ำกามผมกระฉุดต้องเอากระดาษชำระมาเช็ดกลัวที่นอนเลอะผมนอนพักใจไม่สงบอยู่ พักใหญ่ก็ได้ยินม่านเปิดเขาคงเสร็จเรียบร้อยกันไปแล้วผมแอบแง้มม่านดูอีกที ไอ้ลูกชายออกจากช่องนอนของแม่แน่นอนหันหลังให้จึงไม่เห็นผมแต่ผมเห็นเขาเปิด ม่านชั้นบนอีกช่องนอนเรียกเพื่อนที่นอนอยู่ให้ลงมาแล้วเขาขึ้นนอนในช่องของ เขาอย่างเงียบๆ ไอ้เพื่อนลูกชายรีบลงมามองซ้ายขวาตามช่องทางเดินที่ไม่มีใครเขาไม่ได้มองมา ที่ผม แล้วเขารีบเปิดม่านมุดเข้าที่นอนข้างใต้ผมๆตกใจแอบแง้มช่องผ้าม่านข้างล่าง ผมดูอีกครั้งสาววัยกลางคนนอนหงายรอไม่พูดอะไรปล่อยให้เด็กหนุ่มคนนี้เข้ามา นอนด้วย เขาถอดกางเกงออกจากนั้นเธอถลกเปิดชุดนอนขึ้นเหนือเอวเธอยังไม่ใส่กางเกงในทำ ให้เขาได้เห็นหีเธอที่ถูกลูกชายกระเด้าเย็ดไปเมื่อครู่เด็กหนุ่มเพื่อนลูก ชายเอามือลูบจับหีเธอแล้วจับเธอถอดชุดนอนออกทางหัวโดยสาวคนนี้ไม่ขัดขืนแล้ว สิ่งที่ผมเห็นคือเต้านมขนาดสามสิบหกทั้งขาวเต่งตึงก็ปรากฎ เต้านมเธอถูกสองมือเด็กหนุ่มบีบขย้ำทั้งก้มหน้าลงดูดไซร้ในทันทีเขาขึ้นนอน ทับทาบบนร่างเธอๆกางขารับเอามือล้วงลงคงไปจับควยเขาจากนั้นเขาก็ขยับก้น ขึ้นๆลงๆเหมือนที่ลูกชายเธอทำกับเธอเมื่อครู่ใหญ่ที่ผ่านมาแต่ดูไอ้หนุ่มคน นี้จะทำกับเธอรุนแรงหนักห่วงกว่าลูกชายเธอทำผมหัวใจแทบวายนี่เธอรับทีเดียว สองคนเลยหรือเนี่ยเด็กหนุ่มจับสองขาสาวที่เป็นแม่เพื่อนกางออกยกพาดต้น แขนอย่างทุลักทุเลพอควรเพราะที่แคบแต่ในที่สุดเขาก็สามารถกระแทกก้นเข้าใส่ เธอได้อย่างไม่ยั้งดูทั้งสองสนุกสุดมันผมอยากลงไปร่วมด้วยอีกสักคนแต่ไม่ใช่ ที่ผมได้แค่แอบดูจำต้องจัดการกับตัวเองไปอีกทีเมื่อทั้งสองเสร็จเด็กหนุ่มก็ ออกจากที่นอนกลับไปที่ของตัวเองผมนอนไม่หลับคิดอะไรไปต่างๆนานสถานที่แบบนี้ ไม่น่าเกิดแบบนี้ได้ถ้าเป็นโรงแรมหรือที่อื่นก็ไม่เท่าไรแต่ที่ทำแบบนี้คง ได้บรรยากาศเพราะสถานทีและแอบๆทำ อะไรยังไม่หนักเท่าที่ผมแน่ใจจากที่พูดคุยกันนี่แม่ลูกกันแท้ๆอีกทั้งยัง เพื่อนลูกชายอีกคนไม่อยากเชื่อสิ่งที่เห็นคิดว่าฝันไปแต่ก็ไม่ใช่จากนั้น เกือบสองชั่วโมงรถไฟก็ถึงสถานีที่ผมจะลงผมลงจากที่นอนโดยไม่เห็นสามช่องนอน เปิดม่านเลยเพื่อนที่มารับผมถามเป็นไงการเดินทางผมพูดไม่ออกบอกเขาคงไม่ เชื่อคุยเรื่องอื่นดีกว่า....
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต