logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
หัวข้อ : การเดินทางที่แสนสนุก
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

การเดินทางที่แสนสนุก

เหตุเกิดเมื่อสองปีที่แล้ว ผมเดินทางไปธุรกิจทางใต้ประจำ ผมเคนโสดแต่ไม่สดว่าไปผมก็นักเที่ยวเสือผู้หญิงพอดู ผมเดินทางบางทีก็ไปทางรถไฟบ้างรถยนต์บ้างและบ่อยต้องใช้เครื่องบิน วันนั้นผมจะไปทุ่งสง ผมใช้บริการรถไฟไทยชั้นสองนอนแอร์ สายโกลก ผมได้ที่นอนชั้นล่างผมซื้อตั๋วถึงหาดใหญ่จองตั๋วล่วงหน้าแต่พอจะเดินทางมีกิจจะต้องแวะลงทุ่งสงก่อนก็เลยไม่ได้เปลี่ยนตั๋วอะไรให้ยุ่ง ผมขึ้นรถที่สามเสน พอข้ามฝั่งธนก็มีผู้หญิงสาวอายุไม่เกินยี่สิบแปดมานั่งกับผมก็แน่เธอต้องนอนชั้นบนเธอใส่ชุดคลุมยาวมีกระดุมติดตลอดข้างหน้า จากคอเสื้อถึงชายชุด สังเกตเธอคงท้อง รถไฟเต็มที่นั่งข้างผมเป็นลุงป้าอายุมากแล้ว ผมได้คุยกับเธอตามปะสาเพื่อนเดินทางอีกอย่างเธอเป็นคนสวยด้วย เธอจะไปสงขลา หาดใหญ่ ไปทำธุระสามสี่วันก็จะกลับ เธออัธยาศัยดี ผมถามเดินทางบ่อยสิท่าเธอบอกช่วงนี้ไม่อยากเดินทางเพราะท้องได้สี่เดือนกว่าแล้วแต่มีธุระต้องลงไปเอง ผมถือโอกาสชวนเธอไปกินข้าวที่ตู้เสบียงโดยผมเป็นเจ้ามือทีแรกเธอจะไม่ไปแต่คุยๆกันเธอก็ไป พอกลับมาผมก็บอกให้เธอนอนชั้นล่างเพราะเห็นเธอท้องเธอก็ขอบใจ พอดีพนักงานยังไม่มากางที่นอนให้เราเลยนั่งคุยกันต่อ สักพักเธอไปห้องน้ำผมเห็นเธอมีขวดน้ำดื่มวางอยู่ที่นั่งผมคิดแผนร้ายทันที พอดีพนักงานมากางที่นอน ผมหยิบขวดน้ำของเธอมาแอบเอายานอนหลับผงสีขาวพอดีได้มาจากเพื่อนก่อนขึ้นรถ ยาชื่อฝรั่งตัวแอลขึ้นหน้า ออกฤทธิ์ในครึ่งชั่วโมงคนที่ถูกวางจะเคลิมเหมือนหลับหรือเมาหลับไปเลยจะไม่รู้สึกตัวใครทำอะไรก็จะไม่รู้เรื่องอย่างน้อยหกชั่วโมงยานี้ต้องห้ามแต่พอหาได้เพื่อนเอามาให้เลยได้ลองใช้ พอเธอกลับก็จะเข้านอนผมเห็นเธอดื่มน้ำขวดนั้นเป็นตามแผนผมๆก็ขึ้นนอนรอเวลาทุกคนในรถปิดม้านเข้านอนหมดผมแอบเบาๆลงมาเปิดม่านเธอๆหลับสนิทผมสะกิดเธอๆไม่รู้สึกผมเขย่าตัวเธอๆนิ่ง ผมมุดเข้าที่นอนเธอทันทีปิดม่านสนิม ร่างเราเบียดกัน ผมเปิดไฟดวงเล็กหัวนอนดูเธอสวยมาก ผมเริ่มในสิ่งที่ผมอยากจะทำ ผมเอามือจับคลึงเต้านมเธอ มันเต่งตึงสู้มือดีมาก ผมเปิดผ้าหม่ออกเอามือลูบคลึงหีคนท้องนอกผ้าดูมันอวบเต็มมือ ผมจัดการแกะกระดุมช่วงอกเธออกออก ยกทรงเธอแบบตะขออยู่ข้างหน้าสะดวกผมๆจึงแกะออก เต้าทั้งคู่ก็เผยออกเป็นอิสระ ขาวผ่องเป็นเต้าเต่งตึงไม่รู้ใครเป็นผัวเธอน้าอิจฉามากที่ได้เต้าคู่นี้มาครองแต่คืนนี้ผมขอยืมก่อนผมทนไม่ไหวก้มลงดูดนมเธอเต้าหนึ่งมือก็บีบคลึงอีกเต้าคนท้องเริ่มมีน้ำนมผมได้สัมผัสน้ำนมจากเต้าของเธอผมเล่นอยู่พักใหญ่ ควยผมมันแข็งดันกางเกง ผมแกะกระดุมชุดที่เธอใส่ออกอีกจนหมดเปิดออกตัวเธอขาวเนียนผมลูบไล้เธอไปทั่วมันนิ่มนวลไปหมดถึงจะมีท้องออกมาหน่อยๆก็สวยผมลูบคลำลงถึงระหว่างมันโคกอวบเต็มมือไม่รอช้าผมถอดกางเกงในเธอออกไม่ผิดหวังเลย โหนกนูนมีขนขึ้นเป็นแนว ผมถอดกางเกงผมลงแค่ง่ามก้นผม ที่มันแคบจะทำอะไรก็ลำบาก ผมขยับตัวเข้าระหว่างขาเธอโดยจับให้เธอแบะขาออก แล้วผมก็เอาควยผมอัดเข้าหีเธอผมไม่นอนทับเธอเพราะเธอท้องแต่ก็กระเด้าหีเธอได้สบายมือก็บีบนมทั้งสองเต้าพร้อมก้มลงดูดกิน เป็นครั้งแรกที่ผมได้เอาผู้หญิงท้อง ผมไม่สามารถเปลี่ยนท่าได้ที่จำกัดก็เลยเอาท่าเดียวดีกว่าไม่ได้เอา ผมเอาช้าๆสนุกกับหีเธออยู่นานจนน้ำแตกสาดใสในรูหีเธอ ผมมีความสุขสนุกและมันส์มากลักแบกินแอบเอา เมื่อเสร็จกิจผมก็เอากระดาษชำระมาเช็ดทำความสะอาดหีเธอเท่าที่ทำได้แต่งตัวให้เธออย่างเดิมแล้วขึ้นไปนอน เมื่อรถไฟถึงทุ่งสงผมก็ลงจากรถก่อนเธอ ผมแอบเปิดม้านดูเธอยังคงหลับอยู่แต่เธอพลิกตัวจากนอนหงายสุดท้ายที่ผมเอาเธอเป็นนอนตะแคงหันหลังแสดงว่ายาเริ่มจะหมดฤทธิ์ ตื่นมาเธอคงรู้เองว่าโดดเอาฟรี แต่ผมขอไปก่อนขอบใจนะคนสวย..
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต