logo

ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคาร
webmasterออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

ข่มขืนแม่

บ้านผมเปิดร้านขายของชำแม่เป็นคนขาย.แม่ผม 41ปี พ่อก็ขับรถสองแถว พ่อก็ 62 ส่วนผมเองก็ 15 ปี แม่ผมผิวออกดำๆหน่อยตามประสาชาวบ้าน พ่อผมก็อายุมากแต่แม่ก็ยังหุ่นออกอวบๆ ตอมพ่อออกไปขับรถก็ไปแต่เช้ามืด.ผมตื่นมาก็ไม่เห็นแกแล้วละ.ส่วนแม่แกก็จะเปิดร้านหกโมงเช้าทุกวัน แม่ผมแกเป็นคนมักง่าย.ปล่อยตัว.มีคนแถวบ้านมาติดแกหลายคน แต่ว่าแม่แกก็คบไปทีละคน .พ่อผมแกคงไม่รู้หรือแกก็รู้ เพราะผมเห็นแกเฉยๆกับแม่ไม่ว่าแม่ แม่แกก็ได้ใจแกก็มีชู้อยู่บ่อยๆ.ผมก็ได้ยินจากปากคนอื่นที่เข้าแซวผมบาง ว่าเข้าเห็นแม่ผมไปล้อกับคนโน้นคนนี้บ้าง.ใหม่ๆๆผมก็ไม่คิดแต่ว่าบ่อยๆเข้าผมก็คิด.ผมรู้สึกอายเขาแทนพ่อไปแล้ว ผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรมันเป็นเรื่องของผู้ใหญ่เขาไม่ใช้ของผม ส่วนพ่อแกก็ไม่คอยอยู่บ้านสักเท่าไหร่ แกเอาแต่ขับรถสองแถว สองสามทุ่มก็กลับบ้านพอพ่อมาแม่ก็ปิดร้านแล้ว ผมไม่เคยได้กินข้าวกับพ่อบ่อยนักเพราะผมนอนก่อน.ส่วนแม่แกก็ไม่รู้แกทำอะไรต่างคนต่างอยู่คนละห้อง ผมชอบอาบน้ำที่หลังแม่เพราะแม่แกชอบลืมเสื้อผ้าแกไว้ในห้องน้ำ..มันจะพาดอยู่ที่ราวผ้าในห้องน้ำผมรู้ว่าแม่อาบน้ำผมก็จะมารอแถวหน้าห้องน้ำเพื่อที่ แม่แกอาบเสร็จแกออกมาผมก็จะรีบเขาห้องน้ำเลย ถ้าแกลืมเสื้อผ้าแกก็จะมาเอาไม่ได้เพราะผมอยู่ในนั้นแล้ว พอผมเข้าไปอันดับแรกผมจะรีบมองหาเสื้อผ้าแกแล้วผมจะเปิดก๊อกน้ำทิ้งไว้แกล้งว่าผมอาบน้ำอยู่ ผมก็รีบค้นเสื้อผ้าแก.ผมหากางเกงในของแก วันนี้แกใส่สีแดงผ้าออกมันมัน.ผมเอากางเกงในแกมาดูว่าวันนี้กลิ่นมันเป็นอย่างไรแต่ละวันกลิ่นมันไม่เหมือนกับ บางวันมันมีกลิ่นคาวคาว.บางวันก็มีแต่กลิ่นเยียวแก บางทีก็มีกลิ่นน้ำเงี่ยนแกดูตรงเป๋ากางเกงในมันจะมีคลาบอยู่บ่อยๆ แต่สีแดงตัวนี้มันมีกลิ่นหีแกเพราะ ดมแล้วมันทำให้ควยผมแข็งและกลิ่นทำให้ผมเงี่ยนมากผมไม่รอช้า ดมตรงเป๋า.เลียมันอย่างหื่นกะหาย ดมไปก็ถอกควยไปด้วย เสียวดีนะ สุดท้ายเมื่อใกล้จะจบผมเอากางเกงในแกห่มควยแล้ว ชัก...พยามอย่างให้น้ำควยผมโดนกางเกงในแก.เดียวแม่แกจะรู้ผม ตายแน่ แต่บางทีผมก็ลืมตัวเอาควยผมถูที่เป้ากางเกงในแกแล้วปล่อยน้ำใส่มัน..แต่ผมก็เนียนผมอาบน้ำเสร็จแล้วผมก็จะเอาเสื้อผ้าของแกไปใส่ที่ตะกล้าผ้า แม่แกก็ไม่สงสัยอะไร...แต่ในใจผมอยากล่อแบบของจริง.หีจริงๆๆแต่กับแม่ผมไม่กล้าทำแน่ๆ...ไม่ก็เดือนพ่อกับแม่ผมก็ทะเลาะกันบ่อยๆคิดว่าเรื่องที่แม่แกไปมีชู้ แน่นอนเลย  แต่เช้าวันนี้มันรุนแรงพ่อแกไล่ผมออกไปข้างนอก พ่อกับแม่ก็อยู่ในบ้าน ทะเลาะกับมีการทำลายข้าวของเสียงดังเลยมีการทุบตีกับใหญ่ ผมก็อายคนที่ผ่านไปมา . ประมาณ 30 นาที ก็สงบลง พ่อก็เรียกผมมาหาแกพ่อเอาเงินให้ผม300แล้วแกก็ขับรถออกไป ผมก็รีบเข้าไปดูแม่เห็นแม่แกนอนฟุบอยู่บนเตียง ข้าวของกะจายเต็มไปหมด ผมมองแม่ที่นอนร้องไห้อยู่ ที่คอเสื้อยืดแกขาดมาถึงหน้าท้องแกเสื้อในสีดำแกก็ขาดหลุดหลุ่ย ผมมองเห็นนมข้างซ้ายแกแบบๆเต็มเต้าเลยหัวมันดำๆ ผมขนลุกไปหมดเลย แตผมก็เข้าไปปลอบแม่แกดูว่าแกเป็นไงบ้าง แม่แกก็เอามือซ้ายพยามปิด นมแกผมก็เลยเอาผ้าช็ดตัวมาคุมไหล่แก ผมถามว่า แม่เป็นไงบ้าง แกบอกว่าแกเจ็บแขนขวาแขนแกขยับไม่ได้มันเจ็บ ผมก็บอกแม่ว่าใจเย็นๆไม่เป็นอะไรหรอกแม่ ผมจับแขนแกดูมันไม่หัก ผมก็ให้แกเปลี่ยนเสื้อ จะได้ไปหาหมอที่อนามัย แกบอกผมว่าแกให้เปลี่อนไห้แกหน่อยแกทำเองไม่ได้ แม่ก็หันหน้าเข้าฝาบอก ว่าห้ามผมมองผมก็พยามไม่มอง ..ผมบอกแกว่าไม่มองก็ทำให้ไม่ได้ แกก็บอกว่าก็ได้ ผมไม่ใส่เสื้อในให้แกผมว่ามันใส่ยากใส่แต่เสื้อยืดก็พอแล้วใส่เสื้อคุมเอา ผมก็พาแกไปอนามัย หมอบอกว่าแกแขนเคล็ด หมอก็เอาผ้าก๊อซพันแขนแกไว้ และให้ยามากิน4-5 วัน ก็มาใหม่ ผมก็พาแกกลับบ้าน พอถึงบ้านแกก็นอนผมก็เก็บข้าวของให้เรียบร้อย ผมดูนาฬิกาเวลาบ่ายโมงแล้วผมก็เข้าไปเอายาทาตามแขนและขาแม่ที่มันช่ำ แม่ขยับแขนไม่ได้มันแขวนอยู่กับคอแกพอไม่ให้มันเคลื่อน ผมก็ถามแม่ว่ามีเรื่องอะไรกับ แม่บอกว่าพ่อมึงว่าแม่มีชู้ ผมพูดว่าแล้วแม่มีไหม แกก็ไม่พูด แกพูดเบาๆๆ ว่าพ่อมึงหมดแล้ว ผมก็งง แล้วแม่แกอยากจะอาบน้ำ ผมก็ออกจากห้องแกให้แกเปลี่ยนผ้า  ผมได้ยินแม่แกร้องโอ๊ยๆๆผมก็เข้าไปดู แม่แกพยามจะ ถอดเสื้อแต่มันติดแขนที่เจ็บแก ผมก็บอกว่าผมจะช่วยอาบให้ แม่แกก็ไม่ยอม แกเงียบไปแล้งบอกว่าก็ได้ แม่ก็เดินเข้าห้องน้ำไปผมก็หยิบผ้าเช็ดตัวไปด้วย แม่แกก็หันหน้าเข้าฝา บอกผมว่าห้ามมาแอบดูข้างหน้าแกให้ผมอยู่ข้างหลังแก ผมก็เปิดน้ำให้ดังตามปกติผม ผมก็จับชายเสื้อแกขึ้นไปถึงคอแล้วค่อยเอาออกที่ละแขนผมก็ตื่นเต้นมากเลยผมมองเห็นนมแกทะลักออกมาด้านข้าง เห็นแล้ว ควยแข็งเลยพอเสื้อออกได้แล้วก็ถอดกางเกงขาสั้นแกก็ปลดตะขากางเกงออกเองผมก็จับกางเกงแกรูดลงเลย แม่แกตกใจเล็กน้อย เหลือแต่กางเกงในแก แกบอกว่าไม่ถอด ผมเห็น กางเกงในแกสีดำ ผ้ามัน  แกก็เอาตีนเขี่ยกางเกงให้ผมเก็บ มือซ้ายแกเอาปิดนมแกไว้ ผมขนลุกไปหมดที่เห็นแม่แก้ผ้าต่อหน้าผม ถึงมันจะเป็นข้างหลังก็ตาม ตูดแกเต็มกางเกงในเลย ผมก็ตักน้ำราดที่คอแม่ลงมา 4-5ขัน เอาสบู่มาถูที่หลังแกผมถูจนพองสบู่เต็มหลังแก ผมก็เอื้อมมือไปถูด้านหน้าบ้างถูแกล้งไปโดนนมแกบ้างแกก็ตะคอกใส่ผม ตอนนี้ตัวแกเปรียกไปหมดกางเกงในแกมันเปรียกมันแนบเนื้อดีมองเห็นร่องตูดแกเลย ผมควยแข็งไปหมดมือไม้สั่นๆ ผมฟอกสบู่ไปที่ตูดแกและขาอยู่นาน จนแกดุผม ตอนนี้ตัวแก ลื้นไปหมด  ในใจผมมันอดไม่ไหวแล้ว ผมคิดว่า ของดีอยู่ข้างหน้ามึงแล้วมึงจะทำอะไรก็ทำมันจะไม่มีอีกแล้วในชีวิต.....ผมว่าเป็นไงเป็นกันวะ ผมเอามือข้างหนึ่งของผมถูตัวแม่อีกข้างหนึ่งก็จัดการกับเสื้อ.กางเกงผมก็รูดออกหมด ควยโด่เลยผมก็เอาควยไปถูร่องตูดแกเบาๆแกก็หันมาดูแกว่ามึงจะทำอะไร แกก็เอามือซ้ายแกปัดควยผมที่ตูดแก ผมเห็นท่าไม่ดีจึงดันตัวเข้าใส่แกแกก็พยามขัดขืนผม แม่แกดิ้นมากไม่ได้แกเจ็บแขนแก ได้ทีผมผมเอาควยไปดันที่เป่าหีแกมือสองข้างผมช่วยกันโอบรัดแกที่เอวมือขวาผมเลือนไปทีหีแก ตัวแกก็ลื้นมือผมจับขอบกางเกงในด้านล่างตรงหีแกจับขอบกางเกงในเปิดขึ้นเพื่อให้ ควยผมเข้าไปพอกางเกงในแม่แกเปิด ควยผมมันก็รู้ตัวดี ผมก็ดันควยผมมันก็เข้าหีแม่แกอย่างง่ายดาย เพราะมันเต็มไปด้วยสบู่ แต่ควยผมมันเข้าได้หน่อยเดียวมันติดตูดแก ผมก็เอามืออีกข้างตามไปทีหีแกพยามทีจะแทงเข้าหีแก แต่แกขัดขืน การขัดขืนโดยการแอ่นตูดออกไม่ให้มือผมเข้าหีแก พอตูดแกแอ่นออกมา ควยผมมันก็สวนกลับไปควยผมมันเข้าไปเต็มๆๆแกก็แอ่นไปหน้าผมก็เอามือแหย่หีแกอีก   ปากแม่แกก็สาบแช่งผมไป ผมก้กอบเอวแกเอาหน้าอกผมดันตัวแกให้ก้มลงเพื่อที่จะ ดันควยได้สุดๆพอแกก้มผมก็สอยไปมามันเสียวมากมันลื้นไปมาผมเอาตีนดันขาแกกางออก ตอนนี้แกก็ไม่ยอมกางออกกับหนีบเข้าอีก การหนีบเข้าทำให้มันฟิด ผมเสียวสุด ดันควยผมเข้าเต็มที่ดัง บับบับบบ.ผมไกล้แล้วส่งไปสุดเลย บับ กดควยไว้แน่นเลย แม่แกรู้ว่าผมแตกแกพยามดิ้น แต่ไม่ทันผม แล้วแกก็หยุด แกยังด่าผมต่างนานา..ผมไม่ฟังผมดึงควยผมออกแล้วผมก็จับกางเกงในแกรูดลงสุดที่ตีนเลยแกพยามถ่างขาไม่ให้กางเกงในหลุด มันไม่ทันผมก็จับเอวแกเข้าจ่อควยแล้วส่งควยเข้าไปมันพวดเข้าไปในหีแกเลยแม่แกก็สะดุ้งเลย ผมชักควยใส่หีแกแบไม่ยังเลย บับบับับบบ.ผมก็ละมือจากเอวแกไปที่นมแกทั้งสองข้างผมกำรูดกำรูด รอบนี้แม่แกยอมผมแล้วเพราะไม่มีอะไรให้แกปล้องกันแล้วมันโดนไปหมดแล้วผมซอยอยู่ไม่นานผมก็แตกใส่แกอีก พอผมเอาควยออกผมก้มดูหีแกมันก็ค่อยหุบลงมีน้ำควยผมไหลตามมา แล้วผมก็ตักน้ำราดหีและตัวแก อาบน้ำให้แกแล้วแกก็วิ้งเข้าห้องนอนแก..นั้งที่ขอบเตียงร้องไห้ ตัวผมในเมื่อความเงี่ยนมันหายไปความกลัวก็เข้ามา ผมตัวสั่นไปหมดกับการที่ผมทำกับแม่ผมเอง ผมกัดฟันเข้าไปกราบลงที่หลังตีนแก แต่แกก็เอาตีนหนี คือไม่ให้อภัยผม แกร้องให้ด่าผมว่า แม่เป็นแม่มึงนะมึงออกมาจากหีกู แต่วันนี้มึงกับมาล่อกูซึ้งเป็นแม่มึง  ผมขอโทษ ....นรกจะกินหัวมึงไอ้ลูกเฮย..ผมก็อดที่จะสวนแกว่า ที่แม่ไป เยดกับคนอื่นละแม่ไม่คิดสงสารพ่อบ้างหรือ..แกว่าพ่อมึงหมดสภาพแล้วไมมีน้ำยา..ผมก็โมโหแทนพ่อผมผมก็ลุกขึ้นผักแม่นอนบนที่นอนแล้วผมก็เยดแกอีกรอบ ผมบอกแม่ว่ามานี้ผมจะเยดแม่แทนพ่อเอง.จากวันนั้นผมก็เยดแกอยู่เลือยๆๆๆๆ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:สุดยอด
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป
      หนังx Online หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด เสียวจัง หนังxออนไลน์ หนังxไม่ต้องโหลด คลิปโป๊ หีเด็ก แอบ ถ่าย เย็ด คลิปแอบ ถ่าย หนังx คลิปหลุด โหลดคลิป คลิปหลุดนักเรียน แอบถ่ายนักศึกษา คลิปโป๊ โป้ รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพเซ็กส์ซี่ ภาพเซ็กซี่ ประสบการณ์เสียว เรื่องเสียว เรื่องเล่า การ์ตูนโป๊ ตูนโป้ ตูนโป๊ ตูนแปลไทย การ์ตูนโป๊แปลไทย เสียวจัง เสียว เสียวจัง ดอทคอม หนังxออนไลน์ หนังxฝรั่ง หนังโป๊ฝรั่ง หนังx japan free, หนังxสาวญี่ปุ่น, หนังx asia, หนังavของญี่ปุ่น แจกภาพx โหลดภาพx แจกหนังx โหลดหนังx แจกคลิปx โหลดคลิปx หนังxออนไลน์ หนังx online หนังxไม่ต้องโหลด แจก คลิปโป๊ โหลด คลิปโป๊ คลิปโป๊เกย์ แจก คลิปเกย์ โหลด คลิปเกย์ เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว x story แจกเว็บโป๊ เว็บx โปรโหมตเว็บxฟรี

ดูหนังออนไลน์,ดูหนังแบบไม่ต้องโหลด,โหลดโปรแกรม,โหลดเกม,โหลดเพลง,โหลดmp3 โหลดเพลงใหม่,เรื่องสยองขวัญ,เรื่องผี,หาเพื่อน,หาแฟน,ดูทีวีออนไลน์,ดูทีวีผ่านเน็ต vampires,โหลดvampires,ดูหนังชนโรง โหลดหนังชนโรง,โหลดหนังใหม่,แบ่งปัน,บอท,โปรแกรมโกงเกม,โปรแกรมโกงเกมออนไลน์,ภาพsexsy,สาวsexsy,ภาพนู้ด,รูปภาพ,รูปดารา,หลุดดารา,ภาพหลุดดารา,หาเพื่อhi5,วีธีฆ่าไวรัส,ตัวแก้ไวรัส,วีธีแก้ไวรัส,โปรแกรมสแกนไวรัสที่ดีที่สุด,โปรแกรมสแกนไวรัส,ฟุตบอล,ผลฟุตบอล,คุยเรื่องฟุตบอล,xxx,xx,x,ช่องพันธมิตร,ช่องplayboy,เรื่องเล่าสยองขวัญ,บอท,โปร,ช่อง7,ช่อง NBT,ช่อง NEWS1,บอทเกม,ดูหนังชนโรง,ดูหนังออนไลน์ชนโรง,หาเพื่อน hi5,คลิปผี,คลิปหลุด,โปรแกรมมาใหม่,คลิปสยองมขวัญ,หาเพื่อนคุย,แก้ไวรัสmsn,ฆ่าไวรัสmsn,โหลดหนัง,ข่าวประจำวัน,ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์,เทคนิคคอมพิวเตอร์,ทีเด็ดฟุตบอล,ดูละครออนไลน์,ดูละครย้อนหลัง,ดูซีรีย์เกาหลี,ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์,ดูหนังออนไลน์ฟรี,ดูหนังออนไลน์ใหม่ๆ,เล่นเกม,เกมออนไลน์,เล่นเกมออนไลน์,เล่นเกม flash,โหลดคลิป,โหลดหนัง AV,ดูทีวีย้อนหลัง,true vision,ดูหนังผ่านเน็ต